ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะชาว e46thailand มีของสมมนาคุณส่งให้ถึงบ้านสำหรับผู้ที่ตอบแบบสอบถามครบสมบูรณ์ด้วยค่ะ  (อ่าน 1707 ครั้ง)

sparepart

• สมาชิกสมัครใหม่
สวัสดีค่ะเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่าน เนื่องจากตอนนี้ทำวิจัยเกี่ยวกับการซื้ออะไหล่รถยนต์มือสองทางอินเตอร์เน็ต รบกวนช่วยทำแบบสอบถามกันหน่อยนะคะ สามารถแชร์&ส่งให้เพื่อนหรือผู้อื่นทำได้นะคะ มีของสมมนาคุณส่งให้ถึงบ้านสำหรับผู้ที่ตอบแบบสอบถามครบสมบูรณ์ด้วยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2012, 21:11:38 โดย admin »

admin

• บุคคลทั่วไป
มีความเป็นไปได้สูงว่าเป็นการลวงเพื่อเอาข้อมูลส่วนบุคคล ถ้าไม่ชีแจงผ่าน pm จะลบในอีกไม่นาน