ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมหน้าแรกของเว็บบอร์ดเรามันมีสองหน้าครับสลับกันไปๆมาๆ  (อ่าน 1376 ครั้ง)

yo-e46

• แฟนพันธุ์แท้
บางทีผมงงๆครับคลิีกทีนึงมีหน้านึงพอคลิ๊กหน้าแรกอีกทีนึงไปเป้นหน้าแรกอีกแบบนึงมันเป้นเพราะอะไรครับผมเป้นคนเดียวรึเปล่าครับ เพราะอีกหน้านึงมันไม่มีกระทู้ chat แต่อีกหน้านึงมี แล้วอีกหน้านึงมีกระทู้แก๊ส แต่อีกหน้านึงไม่มี ผมงงมากๆครับเป็นแบบนี้มานานแล้วครับ ท่านอื่นเป้นบ้างไหมครับ ???

bank4s

• ขาประจำ
  • รักว่ะ E46 อ่ะ
เป็นเหมือนกัน แต่ไม่งง ครับโย 555

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
บางทีผมงงๆครับคลิีกทีนึงมีหน้านึงพอคลิ๊กหน้าแรกอีกทีนึงไปเป้นหน้าแรกอีกแบบนึงมันเป้นเพราะอะไรครับผมเป้นคนเดียวรึเปล่าครับ เพราะอีกหน้านึงมันไม่มีกระทู้ chat แต่อีกหน้านึงมี แล้วอีกหน้านึงมีกระทู้แก๊ส แต่อีกหน้านึงไม่มี ผมงงมากๆครับเป็นแบบนี้มานานแล้วครับ ท่านอื่นเป้นบ้างไหมครับ ???

ตามที่บอกไปนะครับ เราอย่าไปสนใจหน้าแรกครับ ให้กดที่ เว็บบอร์ด อย่างเดียวเลยครับ

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467