ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำApp ใน iPhoneครับ Speedometer + HUD  (อ่าน 2535 ครั้ง)

mickeyz

• คนคุ้นเคย
แนะนำApp ใน iPhoneครับ Speedometer + HUD
« เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2012, 01:12:47 »
พอดีได้ลองโหลดมาใช้ดู ถือว่าใช้ได้นะครับ เป็นAppใช้วัดความเร็วด้วยGPS แสดงค่าได้ทั้ง MPHและKM/Hครับ

มีระบบตั้งเตือนเมื่อถึงความเร็วที่ตั้งไว้(สูงสุดที่110KM/H&MPH) ลูกเล่นเด่นๆเลยครับ สามารถตั้งให้สะท้อนกระจกหน้าเป็นแบบHUDได้ด้วย

ที่สำคัญครับ Appตัวนี้"ฟรี" รับประกันเลยครับ เปิดโหมดHUDไม่แยงตาตอนขับกลางคืนครับ แต่ทำใจนิดนึงนะครับ ที่แสดงกับเข็มไม่ค่อยจะตรงกันกับเข็ม

(ทดลองมากับตัวเอง เข็มชี้190 แต่จอแสดงออกมา185-187) ยังไงลองใช้กันดูครับแล้วมาแชร์กัน  ;)

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

BMW 318i N42 ไฟยก สีเงิน เดิมๆ ตัวน้อยๆ  ^^