ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา ช่องเก็บของด้านคนขับครับ แนะนำที  (อ่าน 1539 ครั้ง)

ToMay

• คนคุ้นเคย
  • มือใหม่ ใจรัก bmw
ช่องเก็บของฝั่งคนขับใต้พวงมาลัยครับและ  ยางที่อยู่บนไฟหน้าครับ เปื่อยแล้วอยากเปลี่ยน[size=78%]  ที่ไหนขาย แนะนำทีครับ แจ้งราคาด้วยก็ดีครับ ขอบพระคุณอย่างสูง[/size]

ToMay

• คนคุ้นเคย
Re: ตามหา ช่องเก็บของด้านคนขับครับ แนะนำที
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 22, 2017, 16:29:38 »
ยางตัวนี้อะครับ

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
Re: ตามหา ช่องเก็บของด้านคนขับครับ แนะนำที
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 22, 2017, 21:40:03 »
ช่องเก็บของฝั่งคนขับถ้าล็อคเสียแก้ไขได้ ดูใน diyครับ (ซื้อใหม่ในศูนย์มีไม่ทราบราคาเหมือนกัน)

ยางบนไฟหน้า ข้างละ8ร้อยกว่าเบิกศูนย์เลยครับ (หรือถอดทิ้งไปเลยก็ได้) ผมไม่ใส่มาเป็นปีแล้วก็สวยดีไปอีกแบบ

ToMay

• คนคุ้นเคย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 22, 2017, 22:49:48 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ช่องเก็บของฝั่งคนขับถ้าล็อคเสียแก้ไขได้ ดูใน diyครับ (ซื้อใหม่ในศูนย์มีไม่ทราบราคาเหมือนกัน)

ยางบนไฟหน้า ข้างละ8ร้อยกว่าเบิกศูนย์เลยครับ (หรือถอดทิ้งไปเลยก็ได้) ผมไม่ใส่มาเป็นปีแล้วก็สวยดีไปอีกแบบ
ครับ