ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำมันพวงพาลัยpowerรั่วซ่อมประมาณเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 1962 ครั้ง)

sompol bumrongjaroen

• คนคุ้นเคย
น้ำมันพวงมาลัยpowerรั่วซ่อมเท่าไหร่ครับ เปลี่ยนซีน

LEK 3116

• แฟนพันธุ์แท้
Re: น้ำมันพวงพาลัยpowerรั่วซ่อมประมาณเท่าไหร่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 22:19:54 »
รั่วตรงใหน
บอกตำแหน่งด้วย
จะได้บอกราคาได้
ปล.อย่าบ้าพลังเปลียนตามช่างบอกนะครับ
    ผมโดนมาแล้ว เปลียนยกชุด ตั้งแต่สายใต้กระปุกพักถึงแร็คเลยหมดเป็นหมื่น
สุดท้าย โอริงฝากระปุกขาดไป1เส้นผมซื้อเปลียนเอง 10 บาท 

อย่าให้ความผิดพลาด มาปิดโอกาสการเรียนรู้

(^_^)

• ขาประจำ
  • คนเราอายุถึง100ปีจะมีซักกี่คน เราเหลือเวลาอีกกีปีจะทำอะไรก็รีบทำ แต่อย่าให้ใครเดือดร้อน
Re: น้ำมันพวงพาลัยpowerรั่วซ่อมประมาณเท่าไหร่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 10:32:37 »
ที่ฝากระปุ๊กน้ำมันเพาเวอร์จะมีรูระบายเล็กๆๆ..ถ้ากระปุ๊กน้ำมันเพาเวอร์มีคราบบ้างแต่ไม่เยิ้ม ปรกติครับ แล๊คมือ2แท้ำ3,500-4,000ครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ^-^ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอินเป็นเด็กพัทยาโดยกำเนิด

ธเนศ

• thaned
  • แฟนพันธุ์แท้
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 03, 2017, 11:50:55 »
ผมเพิ่งไปเปลี่ยนที่ ชลบุรี inter
รั่วที่สายครับ ช่างสมนึกชี้ให้ดูแล้วไปซือเซียงกงมาเปลี่ยนให้
ราคาค่าแรงมิตรภาพมาก
ดีกว่าไปโดนหลอกรั่วนุ่นนี่นั่นแล้วโดนฟันเป็นหมื่นๆ

tee808

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 11, 2017, 06:42:36 »
ของผมก็นึกว่าแร็ครั่ว ดีว่าช่างแนะนำให้ล้างคราบน้ำมันก่อน แล้วมาดูใหม่ ว่าไรรั่ว   
เอาให้ชัวร์ สุดท้าย เป็นที่กระปุกพาวเวอร์ รั่วตรงข้อต่อเป็น เปลี่ยนกระปุกมือสอง จบเลย สุดท้ายไม่ต้องเปลี่ยนแร็ค ^-^