ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามอะไหล่ซ่อมปีกนกหลังหน่อยครับ หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ!!  (อ่าน 1709 ครั้ง)

thatcharam

• ขาประจำ
ตามหัวข้อเลยครับจากรูปภาพที่ต้องการคือตัว A ครับ มันเรียกว่าอะไรครับ พอจะชี้จุดได้ไหมครับ มีร้านไหนขายบ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2017, 19:42:44 โดย thatcharam »

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ผมไปใช้ของแต่งเอาแทนครับ powerflex หรือ superpro ก็ใช้ได้เหมือนกันครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

thatcharam

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมไปใช้ของแต่งเอาแทนครับ powerflex หรือ superpro ก็ใช้ได้เหมือนกันครับ
ราคาแรงไหมครับ ถ้าแบบของเทียบมีไหมครับ
แล้วหาได้ที่ไหนบ้างครับ ชี้เป้าให้หน่อยครับ

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ต้องลองถามตามวัดโสมดูครับ เห็นช่างเขาเรียก บูชอาร์มหลัง ครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

T.Tankittiphob

• 330Ci/M54+LPG
เพื่อความแม่นยำในการสั่งซื้อ เอาเลขพาร์ทไปสั่งซื้อวัดโสมก็ได้ครับ
 :-X :-X :-X
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

thatcharam

• ขาประจำ
ขอถามความคิดเห็นหน่อยครับ เพท้ายมือสอง 7000 ยกเปลี่ยนทั้งแพท้ายเลยดีไหมครับ ดูราคาบูชรวมๆกัน ซื้อแพท้ายมือสองได้สองชิ้นเลย

Bank 777

• แฟนพันธุ์แท้