ผู้เขียน หัวข้อ: กิ้กพม่า  (อ่าน 2744 ครั้ง)

LoveBoat

• แฟนพันธุ์แท้
กิ้กพม่า
« เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 20:42:26 »
สาวพม่านี่น่าสนมั้ยครับ มะเอาแรงงานน้ะ  :-[

Jeeranapong B.

• I'm behind the BMW's wheel
Re: กิ้กพม่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 21:04:05 »
ผู้หญิงแต่ละชาติก็มีสวยๆน่ารักๆตามสไตล์ของชาตินั้นอยู่แล้วครับคบได้ทั้งนั้น :-*
แต่กิ๊กเนี่ย ผมไม่สนับสนุนแค่นั้นแหละ  O:-)
"จะจงรักจอมจักริน อีกแดนแผ่นดิน ทำกินเก็บผล พระคุณเกษตรล้น รักเปี่ยมท้น ดวงจิตเอย"
JEERANAPONG  B.
[CIVIL ENGINEER][KU64][E60]
[Drive BMW 318ISE E46 Black Color]

doctor alex

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 02:33:57 »
what are you talking about?   please make a detail

zan

• Back off girl!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 08:25:36 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
สาวพม่านี่น่าสนมั้ยครับ มะเอาแรงงานน้ะ  :-[
นึกถึงภาพ โอบาม่า กอดนางซูจี
-*-

kwan47

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 10:03:30 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
what are you talking about?   please make a detail

เรื่องแบบ อะนี่..พี่หมอมาโพส เร็วมาก ;D ;D ;D ;D ;D

Ryan_E46

• บุคคลในตำนาน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 10:33:34 »
พม่่าไม่ทราบครับ แต่ถ้าสาวสิงคโปร์จากประสบการณ์อยู่ที่นั่นมา 2 ปี
ส่วนตัวแล้วผมไม่เจอแบบโดนๆ สักคนเลยครับ :-\

PiekPoon

• Golffy 323ise Grey Color
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 10:39:43 »
ส่วนตัวผม..ภูมิใจแล้ว..ที่ชาตินี้ได้มีโอกาสแก้แค้นให้บรรพบุรุษสมัยอโยธยาสมัยที่พม่ามาตีกรุงศรี

:))     :))     :))

kosit_w

• 323 / M52tu+LPG
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 10:41:44 »
สาวลาวน่ารักกว่า
ที่สำคัญตอนเค้าคุยโทรศัพย์กับคนอื่นเราไม่สามารถรู้เลยเค้าคุยอะไรกัน(ประสบการจากเด็กปั๊มแก๊สคุยโทรศัพย์ฟังไม่รู้เรื่องเลย)
แต่สาวลาวคุยอะไรพอฟังออกหลายคำอยู่

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 11:00:57 »
สาวลาวน่ารักกว่า
ที่สำคัญตอนเค้าคุยโทรศัพย์กับคนอื่นเราไม่สามารถรู้เลยเค้าคุยอะไรกัน(ประสบการจากเด็กปั๊มแก๊สคุยโทรศัพย์ฟังไม่รู้เรื่องเลย)
แต่สาวลาวคุยอะไรพอฟังออกหลายคำอยู่

;)

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Ryan_E46

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 11:05:10 »
ส่วนตัวผม..ภูมิใจแล้ว..ที่ชาตินี้ได้มีโอกาสแก้แค้นให้บรรพบุรุษสมัยอโยธยาสมัยที่พม่ามาตีกรุงศรี

ไปตีได้มากี่เมืองครับท่าน
ถึงเมืองหลวงมั้ยครับ ;D

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 11:13:34 »
สาวแรงงานพม่าบางคนสวยมากๆ ครับ ผมเคยไปต่อคิวกดเงินที่ตู้กับข้าว เอ้ย..ตู้ ATM  มีสาวสวยคนหนึ่งมากับเพื่อน 2 คน พวกเธอสุภาพมาก ไม่พูด พร้อมทำมือเชิญให้ผมเข้าไปกดก่อน พอกดเสร็จผมเลยกล่าวขอบคุณ แล้วเชิญเขากดต่อ แต่เขาไม่พูดกับผมเลย จนป้าขายผลไม้ข้างๆ กระซิบบอกว่าเป็นสาวพม่าที่มาทำงานโรงไม้แถวบางแสน มีหนุ่มไทยจีบหลายคนแล้ว แต่เขาไม่คบด้วย

แห้วเลยเรา

:))
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

PiekPoon

• Golffy 323ise Grey Color
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 11:29:02 »

ไปตีได้มากี่เมืองครับท่าน
ถึงเมืองหลวงมั้ยครับ ;D

ถึงเมืองหลวงเลยครับท่าน   "กินกุ้งกันอิ่มเลย.."

:))    :))    :))   :))

KcKc

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 11:40:44 »
ความงดงาม ของสตรีพม่า

OaTt

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 11:57:09 »
พม่าโหดนะจะบอกให้ จับเจี๋ยนอย่างเดียวเลย  ^-^ ^-^ :))

nuttyconga

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 14:47:53 »
ผมจะไปลาว....หุหุหุ  >:D >:D >:D

tonbabu

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 15:41:59 »
พม่่าไม่ทราบครับ แต่ถ้าสาวสิงคโปร์จากประสบการณ์อยู่ที่นั่นมา 2 ปี
ส่วนตัวแล้วผมไม่เจอแบบโดนๆ สักคนเลยครับ :-\

สาวสิงคโปร์ เห็นน่ารักๆ หมวยๆ นั่น บางทีคนไทย ครับ มีผู้หญิงไทยไปทำงานที่นั่นเยอะ

แต่ถ้าจะหาน่ารักๆ ลองเดินดูใน คาสิโน ครับ คนแจกไพ่ หน้าตาน่ารักๆ ก็พอมีครับ เราก็เล่นเพลิน จน "ชิปหาย" หมดเลย  ;D ;D ;D

Jeeranapong B.

• I'm behind the BMW's wheel
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 16:01:51 »

สาวสิงคโปร์ เห็นน่ารักๆ หมวยๆ นั่น บางทีคนไทย ครับ มีผู้หญิงไทยไปทำงานที่นั่นเยอะ

แต่ถ้าจะหาน่ารักๆ ลองเดินดูใน คาสิโน ครับ คนแจกไพ่ หน้าตาน่ารักๆ ก็พอมีครับ เราก็เล่นเพลิน จน "ชิปหาย" หมดเลย  ;D ;D ;D

สาวสิงคโปร์ไม่สวยหรอ อุตส่าห์ปลื้ม  :)) เดี๋ยวปลายปีนี้ต้องไปดูให้เห็นกับตา  8)
"จะจงรักจอมจักริน อีกแดนแผ่นดิน ทำกินเก็บผล พระคุณเกษตรล้น รักเปี่ยมท้น ดวงจิตเอย"
JEERANAPONG  B.
[CIVIL ENGINEER][KU64][E60]
[Drive BMW 318ISE E46 Black Color]

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 16:14:19 »

;) ;) เออจริงของต้นแหะ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Noomai

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 16:15:04 »
 ;D ;D ;D ชิบหายหมด

tonbabu

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 16:19:43 »

;) ;) เออจริงของต้นแหะ
;D ;D ;D ชิบหายหมด

ประสบการณ์ตรงคับ  :'( :'( :'( :'(

รู้อย่างนี้ รู้อย่างนั้น ไปเที่ยวผับกลางคืนที่นั่น ยังสบายใจกว่าเยอะเลย ไหนๆ ก็เสียเหมือนกัน    :)) :)) :))

LoveBoat

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 23:06:56 »
เพิ่งกลับมาจากย่างกุ้วตะกี้นี้ เจอสาวพม่าพนักงานโรงแรม ก้นนี้งอนตึงมาเลยน่า ตีก้นมาตีกรุงศรี ให้เสียกรุงทามมาย ตอนนี้พี่ไทยมะอยากเสียกรุงแต่อยากเสียตัวแทน.  :))

แต่พอขึ้นเครื่องเจอพนังกานต้อนรับบางกอกแอร์เวย์ เดือด ก่าสาวพท่าอีก อิอิอิอิ

doctor alex

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 17:48:32 »
ผมจะมีนักศึกษา master degree in maxillofacial surgery ซึ่งเป็นหมอฟันที่จบแล้ว มาผ่านการปฏิบัติงานที่ห้องผ่าตัดโรงพยาบาลผมทุกปี   หมอพม่าค่าแรงต่ำมาก  ขนาดหมอไทยต่ำแล้วยังดีกว่าพม่า   พม่าอิจฉาคนไทยมากที่มีหลักประกันสุขภาพ  ได้เห็นผมผ่าตัดริดสีดวง หรือไส้เลื่อน  ผมใช้วัสดุเย็บแบบเดียวกันเลย  ไม่ใช่จ่ายตังใช้อย่างดี  ไม่จ่ายตังใช้ของกระจอก นี่ขอบอกเลยว่าไม่จริง ใครจะรู้ดีกว่าคนผ่าตัด  ผมบอกเขาอย่างนี้เลย  ใครอย่ามาใส่ความว่า 30 บาทกระจอก  จริงๆ คนไทยโชคดีมาก เชิญทะเลาะกันเลย  แทงกันค่อยนำส่ง  ไม่ต้องมีคนค้ำค่าใช้จ่าย ไปอยู่ต่างประเทศจะรู้ว่า ค่าใช้จ่ายสุขภาพ โหดขนาดไหน   เขาชอบคนไทยมาก และอิจฉาคนไทยมาก   แต่เท่าที่เคยไปก็จริงครับ  เขาสวยแบบเนเชอรัล  ไม่ปรุงแต่งมากเหมือนเจแปนิส หรือโคเรียน  หรือคนไทยเวลานี้  เขาจะสวยแบบเดิมๆ  ไม่ปรุงแต่งมาก    แต่ส่วนใหญ่เห็นชอบทาหน้าด้วย ทานาคา  ก็งามไปอีกแบบ ....................    จากมุมมองผู้น้อยคนหนึ่งนะครับ 

LoveBoat

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 19:06:53 »
ใช่เลยท่านdr. สวยแบบธรรมชาตินี่แหละยั่งยืน

kosit_w

• 323 / M52tu+LPG
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 19:54:55 »
ซื้อ ทานาคา มาให้เมียทาหน้ามั่งดีก่า อิอิอิอิ......ประมาณว่าคืนนี้จะเล่นของนอก  5555555555

วีรวิชญ์

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 20:40:42 »
เมื่อก่อนขับ Vego ใช้งานขนของ เมียผมใช้แป้งรำวง... :-\  ปัจจุบันพอใช้ E46 เห็นผมชอบแต่งรถ เมียผมสงสัยจะกลัวน้อยหน้า โป้วรองพื้น-ปัดหน้า-ทำสีปากซะแดง-แถมแต่งคิ้ว แข่งกับ e46 (ขาดอย่างเดียวปะผุ เพราะยังไม่มีสนิมฝ้าเกาะ) ทำให้ตกใจบ่อยนึกว่านึกว่าอยู่กับกิ๊ก.....55555
 ;) ;) ;) ;) ;)

นพดล

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 10:13:40 »
มีไม่ได้เลยกิ๊ก :'(
เดี๋ยวขาดทั้งคอบนและคอล่าง ฮือๆๆๆ

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 10:19:27 »
เดี๋ยวขาดทั้งคอบนและคอล่าง ฮือๆๆๆ

ผมโชคดีคอล่างมี 2 หัว อิิอิ

ล้อเล่น
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

วีรวิชญ์

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 10:36:23 »

ผมโชคดีคอล่างมี 2 หัว อิิอิ

ล้อเล่น

คอล่าง 2 หัว อีกหัวทำไว้หลอกตอนหลับ อีกหัวซุกไว้ใต้ก้น...!