ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงผู่มีอำนาจบล็อคสมาชิก  (อ่าน 1477 ครั้ง)

น้องเนม

• MAD DOG<พันธ์หมาบ้า>
  • แฟนพันธุ์แท้
  • ไร้สังกัด
ถึงผู่มีอำนาจบล็อคสมาชิก
« เมื่อ: ตุลาคม 07, 2013, 21:04:13 »
ผมว่าสิ่งคุณทำอยู่มันไม่ค่อยแฟร์เท่าไหร่นะ จะตักเตือน หรือจะบล็อคใครเค้า กรุณาบอกเหตุผลให้เจ้าตัวเค้ารับทราบด้วยเค้าจะได้รู้ว่าเค้าผิดตรงนี้นะ ผิดตรงนั้นนะ
ไม่ช่ายว่าอยู่ดีก็บล้อคเค้าซะงั้น มีอำนาจอยู่ในมือ ใช้ให้มันถูกวิธีหน่อยนะครัฐ กรุณาแจ้งก่อนว่าข้อความไหนที่มันไม่สมควรนะ หรืออะไรยังไง ไม่ช่ายว่าแค่โทรไปบอก
ผู้ใหญ่อีกท่าน แล้วก็บล็อคเลย แบบนี้มันไม่แฟร์เท่าไหร่นะ จะPM มาหรือจะยังไงก็ทำได้นิ หรือถ้าไม่กล้าPMมาหาผม ก็ให้ผู้ใหญ่อีกท่านPMมาก็ได้นิ ผมจะได้รับทราข้อกล่าวหาว่าผิดตรงนี้นะ ตรงนั้นนะ ถ้ายังมีครั้งต่อไป หรือจะยังไงจะบล็อคผม ผมจะได้รับรู้ รับทราบว่า เออเค้าเตือนเราแล้วนี่หว่า เสือกไม่จำเอง อันนี้มันถึงจะถูกต้องนะครับท่าน(ฝากไว้แค่นี้แหล่ะครับท่าน) O:-) หวังว่ากระทู้นี้คงจะไม่โดนลบนะครับท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2013, 21:25:52 โดย น้องเนม »
เชื่อและศัทธาในตัวเอง(เบื่ออ้ายพวกรู้มาก กะโหลกกะลา ปัญญาอ่อน) ณ ที่แห่งนี้มีเยอะจริงๆ สาธุ !!!

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
Re: ถึงผู่มีอำนาจบล็อคสมาชิก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2013, 21:32:06 »
Ok ครับ ต่อไปจะ PM เตือน และ นำเสนอคณะกรรมการก่อนครับ ที่จริงผมลงไปแค่ 5% เท่านั้น :-*

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

น้องเนม

• MAD DOG<พันธ์หมาบ้า>
  • ไร้สังกัด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2013, 21:33:43 »
เยี่ยม ;) ;) ;)
เชื่อและศัทธาในตัวเอง(เบื่ออ้ายพวกรู้มาก กะโหลกกะลา ปัญญาอ่อน) ณ ที่แห่งนี้มีเยอะจริงๆ สาธุ !!!

Krisada511

• http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2013, 21:36:38 »
ลืมบอกไปกรณีเรื่องบุคคล จะให้เป็นทางคุณต้อมดูแล ผมจะดูแลเรื่องอื่นๆ แทน  :-X
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 07:41:54 »
(เห็นด้วยกับคุณเอกครับ) แจ้งเตือนก่อนก็จะเป็นการดีครับ เพราะถ้าไม่แจ้งเจ้าตัวจะรู้ได้ไงครับว่าเขาทำอะไรผิด

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 08:34:45 »
 ;) ;) ;) เตือนฟัง--------- หนับหนุน
             เตือนไม่ฟัง............เตือนอีก
             เตือนไม่ฟังอีก..........บล๊อค
             บล๊อค สำนึกผิด..........ปลดบล๊อค

ผิดซ้ำซาก..........แบนออกไปเลย

;) ;) ;)
เก่า แต่ไม่แก่นะ

precha

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 09:10:43 »
หนับหนุนคุณหนุ่ม หนึ่งเสียงคับ :-X

suparb

• คนคุ้นเคย
  • แก่ จน ไม่สปอร์ต ตจว.
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 09:57:43 »
ให้กำลังใจท่านที่ทำงานให้เวบครับ

Angel_dimple

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 12:38:28 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
Ok ครับ ต่อไปจะ PM เตือน และ นำเสนอคณะกรรมการก่อนครับ ที่จริงผมลงไปแค่ 5% เท่านั้น :-*

ไม่ค่อยเข้าใจตารางนี้เท่าไหร่ครับ คือได้มีการส่ง warning ไปแล้วหลายครั้งหรือเปล่าครับ แต่มีบางอันวันที่ซ้ำกัน คือส่ง warning มากกว่าหนึ่งครั้งในวันเดียวกัน ?

warning แล้วกี่ครั้งถึงโดนแบนครับ ไม่แน่ใจว่ามีระบุไว้ในกฏหรือไม่ครับ

mahama

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 12:44:24 »
สมาชิกเยอะขึ้นก็จำเป็นต้องมีกฎระเบียบเป็นเรื่องธรรมดา เริ่มจากเบาไปหาหนัก ครับผม

tom46

• M52TUB30 SCHRICK CAM
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 12:48:31 »
อันนี้จะเป็นรายการ บอกวันเวลา และเหตุผล ในการที่ผู้ดูแล ทำอะไรไปครับ

ส่วนกฎกติกา ช่วงนี้อยู่ในช่วงการหาข้อสรุปอยู่ครับ ว่าควรจะไปในแนวทางไหน

เพราะระบบ การเตือน ที่ใช้อยู่เป็นแบบออโตครับ พอครบการเตือนครบ จะขึ้นเป็นตัวหนังสือสีแดงขึ้นมา และจะทำให้ทำรายการไม่ได้ ตามระดับการเตือนครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Jeeranapong B.

• I'm behind the BMW's wheel
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 16:12:27 »
ผู้ยิ่งใหญ่
"จะจงรักจอมจักริน อีกแดนแผ่นดิน ทำกินเก็บผล พระคุณเกษตรล้น รักเปี่ยมท้น ดวงจิตเอย"
JEERANAPONG  B.
[CIVIL ENGINEER][KU64][E60]
[Drive BMW 318ISE E46 Black Color]

Krisada511

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 16:20:57 »
ผู้ยิ่งใหญ่

ไม่ได้ใหญ่ครับ ทำตามหน้าที่ ตามลำดับ ตามขั้นตอน สากล  และ มีออมชอม เห็นๆ   :-*

Angel_dimple

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 18:15:07 »
อันนี้จะเป็นรายการ บอกวันเวลา และเหตุผล ในการที่ผู้ดูแล ทำอะไรไปครับ

ส่วนกฎกติกา ช่วงนี้อยู่ในช่วงการหาข้อสรุปอยู่ครับ ว่าควรจะไปในแนวทางไหน

เพราะระบบ การเตือน ที่ใช้อยู่เป็นแบบออโตครับ พอครบการเตือนครบ จะขึ้นเป็นตัวหนังสือสีแดงขึ้นมา และจะทำให้ทำรายการไม่ได้ ตามระดับการเตือนครับ

ขอบคุณครับ เห็นด้วยที่จะมีการระบุเป็นระเบียบให้ชัดเจนครับ จะได้ไม่ต้องมีการเถียงกันในภายหลัง

ขอบคุณ mod ทุกท่านที่เสียสละเพื่อเว็บครับ เป็นกำลังใจให้ครับ   :-X

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 19:28:53 »

ขอบคุณครับ เห็นด้วยที่จะมีการระบุเป็นระเบียบให้ชัดเจนครับ จะได้ไม่ต้องมีการเถียงกันในภายหลัง

ขอบคุณ mod ทุกท่านที่เสียสละเพื่อเว็บครับ เป็นกำลังใจให้ครับ   :-X
ถูกต้องแล้วครับ ในเมื่ออยู่ในสังคม ต้องมีกฎกติกากัน ไม่อย่างงั้นจะเละเทะแน่นอน!!!  ;) ;) ;)

Max-sticker

• ขาประจำ
  • MaxStickeR Car Wrap
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 23:27:00 »
ผมเคยโดนมาแล้วววว
สอบถาม ปรึกษาปันหาการ Wrap car สติกเกอร์ทุกชนิด ฟรี ยินดีมากๆครับ ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
                   088-685-1649 แม๊กคราบ มีนบุรี 

suwannabmw

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 08:10:14 »
มีเหตุผลดีครับ เตือนซ้ำซาก ก็ต้องลงโทษ ถูกผิดอภัยกันได้ คนหมู่มาก จะไห้มีความเห็นหรือความกลมเกลียวได้ 100เปอเซนก็ยาก มันก็มีทะเลาะกันบ้าง งอลกันบ้างหละจ้า  เเล้วก็ค่อยมาจูบปากกัน อิอิ 8)

sworra

• ผู้ชายธรรมดา แต่ชอบ BMW
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 10:05:39 »
;) ;) ;)
เตือนฟัง--------- หนับหนุน
             เตือนไม่ฟัง............เตือนอีก
             เตือนไม่ฟังอีก..........บล๊อค
             บล๊อค สำนึกผิด..........ปลดบล๊อค

ผิดซ้ำซาก..........แบนออกไปเลย

;) ;) ;)

;) ;) ;)

ซ้ำซากคือถูกบล็อค....ครั้ง แบน

Billy the kid

• คนคุ้นเคย
  • Can't buy me love
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2013, 22:53:31 »
คุณ TomและคุณKrisada.   เป็นกำลังใจให้ครับ. คนเราความเห็นไม่ตรงกันมีเยอะแยะในสังคม.   อย่าเพิ่งถ้อนะครับมีอีกหลายร้อยคนในนี้เป็นกำลังใจให้.    ผมส่วนใหญ่จะอ่านอย่างเดียวแต่คราวนี้เห็นแล้วอยากส่งกำลังใจให้.     
Can't buy me love