ผู้เขียน หัวข้อ: วิ่งเกิน 80 km/Hr แล้วมีเสียงดังแก๊กๆๆที่แถวคอพวงมาลัยครับ  (อ่าน 1577 ครั้ง)

Leopard

• มือใหม่หัดขับ
  • *
คือว่าตอนนี้รถผม วิ่งเกิน 80 km/Hr แล้วมีเสียงดังแก๊กๆๆที่แถวคอพวงมาลัยครับ มีใครเคยเป็นแบบนี้บ้างมั๊ยครับ ถ้ามีแล้วแก้ไขกันยังไงหรอครับ ขอคำปรึกษาด้วยครับ  :'(

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
เป็นที่ยอยพวงมาลัยครับ แต่ปกติมันจะดังตอนทางไม่เรียบนะครับ แต่ถ้าทางเรียบยังดัง คงต้องดูที่ล้อแล้วครับ ว่ามันยังกลมอยู่หรือเปล่าวนะครับ O:-)

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

Ryan_E46

• บุคคลในตำนาน
ผมก็เคยเป็นครับ ผ่านทางขรุขระเมื่อไหร่ ดังกุกๆ ๆ อยู่ตรงพวงมาลัยนี่แหล่ะ
ผมก็เลยไปเปลี่ยนยอย พร้อมกับคอลัมพวงมาลัยด้วยเลย
ตอนนี้เงียบสนิทเลยครับ  ;)

Leopard

• มือใหม่หัดขับ
  • *
หมดไปเท่าไหร่ครับท่าน แต่ก็เห็นเรื่องมีคนพูดเรื่องความกลมของล้อบ้างเหมือนกันครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เชคครับ เพราะคุณแฟนสุดที่เลิฟเธอจะเอาไปใช้มากกว่ารถอยู่กับเธอครับ แต่เด๋วคงเอามาให้ผมเอาไปจัดให้ครับ เลยสอบถามกันไว้ก่อนครับกันเหนียว