ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศเว็บเรื่องการกำหนดสิทธิและลำดับขั้นของสมาชิกใหม่  (อ่าน 11211 ครั้ง)

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
เคืองมาหลายสัปดาห์ 555  :))
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Krisada511

• http://www.subaruxvthailand.com/
บางที่ผมก็แปลกใจตัวเองนะ ทำไมรักเวปนี้ และ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ที่นี้มากเหลือเกิน
ทั้งที่งาน หน้าที่รับผิดชอบ ก็มากมาย ในแต่ละวัน เวปประจำก็แทบไม่เปิด
ผม in มากไปหรือปล่าว  ???
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

วีรวิชญ์

รักมากก็ทำรัฐประหารเลยครับ  ;D ;D ;D
admin ออกนอกประเทศเมื่อไร คุึณกฤษดายึดเวป.....ผมจะไปยึดทรัพย์กับกิ๊กของคุณชาติเอง  ;)

Krisada511

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
รักมากก็ทำรัฐประหารเลยครับ  ;D ;D ;D
admin ออกนอกประเทศเมื่อไร คุึณกฤษดายึดเวป.....ผมจะไปยึดทรัพย์กับกิ๊กของคุณชาติเอง  ;)

แหม คล้ายๆเหตุจริง ที่ผ่านมาเลยครับพี่ทหาร  O0

giga

• แฟนพันธุ์แท้
  • The Ultimate Driving Machine

admin

• บุคคลทั่วไป
นั่นเพิ่งเห็น มีขบถด้วยอิๆ

chet

• Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร

Mulatni

• ขาประจำ
เห็นด้วย และรับทราบครับผม

oody bm330

• Smile to yourself and people beside you
    • www.concepthome.co.th
ดีครับ   O:-)

jopong

bingbing

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **

spiritzas

การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

chaky

พี่ Krisada ไม่เป็นปู่โสมแล้วครับ... 
เปลี่ยนเป็น แฟนพันธุ์แท้  แทนแล้วครับ... ;)

"Believe Me I'm Engineer"
จาก ช่างยนต์ กลายร่างมาเป็น วิศวะไฟฟ้า

naa2000

• **

ก๊อง

• สวัสดีครับ
"บุคคลในตำนาน" อ่านแล้วดูยิ่งใหญ่กว่า "แฟนพันธ์แท้" น่าจะอยู่อันดับสูงสุดนะครับ สลับกันได้มั้ย?  ผมมีความรู้สึกแบบนั้นอ่ะคับ.. พอดีเหลือบมาเห็น อ้าว...วันนี้ข้าพเจ้าเป็นบุคคลในตำนานไปซะแล้ว  ยังละอ่อนต่อนแต่นอยู่เลย..งั่กๆๆ  55555.. :-[ :))

:-X
"กัมมุนา วัตตติ โลโก"

admin

• บุคคลทั่วไป
เดียวว่าจะเปลี่ยน wording ซะหน่อยตามคำแนะนำนะครับ

T.Tankittiphob

• 330Ci/M54+LPG
มีเกณฑ์การจัดแบบใหม่เป็นยังไงครับ ดูๆแล้วงงๆมั่วๆไปหมดเลยครับ
 ??? ??? ???
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

วีรวิชญ์

เพิ่งสังเกตุว่าตัวเองก็ไปแข่งรายการคุณปัญญา เหมือนคุณกฤษดา (คงจะแพ้แน่ๆ เพราะไม่ศึกษาดีๆ หรือยัง)
  O0 O0 O0

beibei

• ขาประจำ
ไปทุกที่ ที่มีทาง

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ผมละก็งง สมาชิกใหม่ เข้าบ้างไม่เข้าบ้าง ลำดับจะแซงผมหมดแล้วเนีย 555555555 >:D >:D >:D ยังงงกับการนับเวลามาก >:D >:D >:D
เก่า แต่ไม่แก่นะ

วีรวิชญ์

ผมละก็งง สมาชิกใหม่ เข้าบ้างไม่เข้าบ้าง ลำดับจะแซงผมหมดแล้วเนีย 555555555 >:D >:D >:D ยังงงกับการนับเวลามาก >:D >:D >:D

อย่าไปยึดติด. ติดหญิงดีกว่า  :))

PB COOL

• คนคุ้นเคย

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
สนับสนุนอีกแรงครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

somsak

• 318iase / N46

bankjar

• มือใหม่หัดขับ
  • *

Kaokub

• **
รับทราบครับ  ;)
รักรถตราใบพัด ต้องประหยัดเงินเที่ยว

HuaHinAutoDip

• มือใหม่หัดขับ
  • *
 :)รับทราบครับ

Baddog

• คนคุ้นเคย
ระดับ2ดูอน่างไรครับ

GAME_HY

• **
อยู่มานานแล้ว เข้ามาดูเรื่อยๆ รถเสีย จะตามหาอะไหล่ก็ต้องมานั่งโพสๆอีกนะ - -"
BB ]
ทักทายพูดคุยกันได้ครับ ^__________^

Golf_off

• ขาประจำ
  • By. GOLF
โอเคมากๆครับ