ผู้เขียน หัวข้อ: ขอตัวออกเดินทางไปเที่ยวปีใหม่ก่อนนะคร๊าบบบบ พี่น้อง....  (อ่าน 1547 ครั้ง)

chaky

• แฟนพันธุ์แท้
ยังไงก็ขอ สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าก่อนเลยนะครับ....
พรุ่งนี้เช้ามืดออกเดินทาง กลับมาอีกทีก็โน่น...วันที่ 4 มกราคม 2556
ศกหน้าฟ้าใหม่...

ก็ขออวยพรในปีใหม่นี้ ขอให้ทุกๆท่านจงมีแต่ความสุขความเจริญ ตลอดทั้งปีมะเส็งที่จะมาถึง
มีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรงกันทุกๆ ท่าน และขอให้เดินทางกันด้วยความมีสติ
ขับรถด้วยความใจเย็น ถึงที่หมายโดยสวัสดิภาพทุกท่านนะครับ..... ;)

"Believe Me I'm Engineer"
จาก ช่างยนต์ กลายร่างมาเป็น วิศวะไฟฟ้า

Chris

ขับรถระวังมากๆครับ ผมยังไม่กล้าไปไหนช่วงนี้ กลัว

ปล ขอให้ท่านได้รับสิ่งที่ท่านอวยพรไปกลับมาหาตัวท่านครับ :-X
Born to be a Bimmer lover
I'm a E46 addict!
''อคติ คือสิ่งที่คนโง่ใช้แทนเหตุผล''

chet

• บุคคลในตำนาน
  • Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
ปีที่แล้วขับกลับขอนแก่นในช่วงที่ชาวบ้านเขาก็กลับกันเหนื่อยมากครับ รถไม่ขยับเลยตั้งแต่รังสิตจนถึงปากช่อง
ประเภทลงจากรถแล้วเดินเล่นสูบบุหรี่รอ ให้อีกคนขับจนบุหรี่หมดมวน รถยังมาไม่ถึงเลย
ที่วังน้อย เห็น E90 สีเลือดหมูมุดไปอยู่ใต้ท้องวีโก้ที่อยู่ใต้ตูดฟอร์จูนเนอร์อีกคันด้วย

มาปีนี้เลยรีบออกมาก่อนครับ วิ่งสบายๆตลอดทางเลย ว่าแต่คุณชัคกี้พาแฟนไปเที่ยวไหนเหรอครับ

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
เดินทางปลอดภัยครับ  >:D
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

T.Tankittiphob

• 330Ci/M54+LPG
เที่ยวให้สนุกและปลอดภัยตลอดการเดินทางครับ
 :P :P :P
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

somsak

• 318iase / N46
เที่ยวให้สนุก ขับขี่ปลอดภัยมีความสุขครับ ;)

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
เดินทางปลอดภัยนะครับ ;) ;) ;)

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

jirun

• รักแท้แพ้รถซิ่ง
เดินทางปลอดภัยคราบบ :P

jokmitl

:)ขับขี่ปลอดภัยครับ ;)

nuiba

• DeliGolf
เดินทางปลอดภัยนะครับคุณ chaky  :P

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
เดินทางไกลับปลอกภัยนะครับ

ผมก็เดินทางเหมือนกัน  แต่/ม่ได้ขับรถไป

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ระวังรถ ร่วมเส้นทางให้มากๆครับ ขอให้ปลอดภัยตลอดเส้นทาง ไป - กลับ ครับ  ;)
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

giga

• The Ultimate Driving Machine
ขอให้ผู้ที่ต้องเดินทาง ขับรถอย่างมีสติ และเดินทางปลอดภัยกันทุกคนนะครับ

ที่สำคัญ ขอให้รถอย่ามีปัญหาระหว่างทางด้วยครับ

O:-)