ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญชวนพี่ๆ น้องๆ E46 ทุกท่านร่วมทำบุญ..ที่สวนผึ้ง ราชบุรี เหมือนปีที่แล้วครับ  (อ่าน 9997 ครั้ง)

JBR1992

• พ่อ แม่ คือพรหมของบุตร
  • บุคคลในตำนาน
  • คนไทย น้ำใจเกินร้อย
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
   ผมก้อรอคร้าบพี่ยุทธ  รอที่จะได้พบป่ะพี่ๆ และสาวเต้าหู้ทอดดดด  !!!

5 5 5 5   แสดงว่ารักจริง นะเนี่่ยะ....    เอาใจช่วย ครับ   ""ชูสองนิ้ว::   ""ชูสองนิ้ว:: 
เออ... ตอนนี้ ผมได้ กันชน หน้า M1 มาอีกชุด และ สภาพพอใช้ สีบรอนซ์เงิน แต่ต้องเก็บสี ใหม่  เอกจะเอาไปใช้ไหม ??
ถึงสูงเยี่ยมเทียมฟ้า อย่าดูถูก
ครูเคยปลูกวิชา มาแต่หลัง
ศิษย์ไร้ครูอยู่ได้ ไม่จีรัง
อย่าโอหัง ลบหลู่ ครูอาจารย์

Tapu

• ขาประจำ
หวัดดีครับพี่ๆ ไวจริงๆ นะครับ ครบเดือนแล้ว นัดพบปะทำบุญกันอีกมั้ยครับ
คราวนี้จอดรถ BMW นั่งเรือล่องแม่น้ำแม่กลอง แล้วไหว้พระเสร็จเที่ยวตลาดน้ำอัมพวา
ชมหิ่งห้อย (ุถ้ามี) แล้วค่อยกลับ กทม. แบบ One Day Trip หรือจะเอาแบบค้างคืนก็ได้
ตอนนี้ผมมีบ้านญาติทำที่พัก ริมแม่น้ำ มีอยู่ 5 ห้องมั้ง พักได้ประมาณ 15-20 ถ้าเกินกางเต้นท์ได้
ชื่อโครงการ "ท่องวัด ลัดวัง สองฝั่งแม่กลอง" สนใจมั้ยครับ อิๆๆๆ :) :) :)
"ชีวิตไม่ได้เป็นอย่างที่เราคิด แต่ชีวิตจะเป็นอย่างที่เราทำ"

heavenname

• แฟนพันธุ์แท้
  • จุดหมายมีไว้พุ่งชน....
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
หวัดดีครับพี่ๆ ไวจริงๆ นะครับ ครบเดือนแล้ว นัดพบปะทำบุญกันอีกมั้ยครับ
คราวนี้จอดรถ BMW นั่งเรือล่องแม่น้ำแม่กลอง แล้วไหว้พระเสร็จเที่ยวตลาดน้ำอัมพวา
ชมหิ่งห้อย (ุถ้ามี) แล้วค่อยกลับ กทม. แบบ One Day Trip หรือจะเอาแบบค้างคืนก็ได้
ตอนนี้ผมมีบ้านญาติทำที่พัก ริมแม่น้ำ มีอยู่ 5 ห้องมั้ง พักได้ประมาณ 15-20 ถ้าเกินกางเต้นท์ได้
ชื่อโครงการ "ท่องวัด ลัดวัง สองฝั่งแม่กลอง" สนใจมั้ยครับ อิๆๆๆ :) :) :)

ไปๆๆๆๆครับพี่ปู  ;) ;) ;)

Tapu

• ขาประจำ

ไปๆๆๆๆครับพี่ปู  ;) ;) ;)

เดี๋ยวผมขอเช็คเวลา และวันว่างก่อนนะครับ เอาช่วงนี้แหละครับไม่เกินเดือนหน้า อากาศ
กำลังสบายๆ เลยครับ
ทริปทำบุญ พบปะสังสรรคฺ์.... พี่ๆ ท่านใดสนใจ เชิญเลยนะครับ
"ชีวิตไม่ได้เป็นอย่างที่เราคิด แต่ชีวิตจะเป็นอย่างที่เราทำ"

Pongsakda T.

• จริงใจ ไม่ร่ำรวย ไม่โกงใคร ไม่ขอใครกิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอินไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

@ พี่ยุทธ ขอบคุณมากพี่ ก้อแอบสนครับ  แต่ตอนนี้มา m3 flat black  ทั้งคันแล้วพี่ พอได้ๆ
   @ พี่ปู ครับ  ผมลงทะเบียนด้วยครับ ( ว่าแต่สาวเต้าหู้ทอดไปด้วยไหมครับ 555 )
" พี่ปูครับ ผมขอหลังไมค์หานะครับ ปรึกษาเรื่องทำบุญ "
Delivery Shop
086-8101600 เอก

JBR1992

• พ่อ แม่ คือพรหมของบุตร
  • บุคคลในตำนาน
  • คนไทย น้ำใจเกินร้อย
ลงทะเบียนร่วมด้วยครับ.  ชมหิ่งห้อยๆๆๆ.  ::dance::  :lovelove:
ถึงสูงเยี่ยมเทียมฟ้า อย่าดูถูก
ครูเคยปลูกวิชา มาแต่หลัง
ศิษย์ไร้ครูอยู่ได้ ไม่จีรัง
อย่าโอหัง ลบหลู่ ครูอาจารย์

Tapu

• ขาประจำ
ยินดีครับพี่ยุทธ พี่เอก
เด๋วขอเช็ควันก่อนนะครัชว่าวันไหนกันดี
ส่วนที่ทำบุญของพี่เอกให้น้องเช็ค รร. อยู่ครับ ;)

Pongsakda T.

• จริงใจ ไม่ร่ำรวย ไม่โกงใคร ไม่ขอใครกิน
มีหลายกระทุ้  สนุกสนานเฮฮา  ได้บุญกุศล
Delivery Shop
086-8101600 เอก