ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากอวด 323iA SE เดิมๆ สักคันครับ  (อ่าน 3611 ครั้ง)

XQ

• Chill Flow Mafucker !!
  • คนคุ้นเคย
  • Rap for life.
    • http://www.raremusix.com/
ฝากอวด 323iA SE เดิมๆ สักคันครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2013, 11:01:17 »
สมาชิกใหม่หัดเล่นครับ เพิ่งถอยมา BMW 323iA SE ปี 2003 ครับ
เครื่องเดิม เดิมๆ ทุกอย่างจากโรงงาน ตัวนี้มี ม่านไฟฟ้าด้วย
แต่งเพิ่มแค่ Mag AC Schnizer 18" กับ โช๊คบิวกระบอกเหลืองครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า  ;)

1
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

2
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

3

4

5

6

7
"วุฒิภาวะไม่ใช่แค่ความอาวุโส"
รุ่นน้องในวงการนาม "ปรัชญาไมค์" เคยกล่าวไว้ในเพลง..

Respect y'all E46Thailand.
Heart to heart or not?

น้องเนม

• MAD DOG<พันธ์หมาบ้า>
  • แฟนพันธุ์แท้
  • ไร้สังกัด
Re: ฝากอวด 323iA SE เดิมๆ สักคันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2013, 21:55:59 »
 ;) ;) ;) ;)
เชื่อและศัทธาในตัวเอง(เบื่ออ้ายพวกรู้มาก กะโหลกกะลา ปัญญาอ่อน) ณ ที่แห่งนี้มีเยอะจริงๆ สาธุ !!!

tanakon

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • ชอบBMW323ise
    • dd.tanakon2012@gmail.com
Re: ฝากอวด 323iA SE เดิมๆ สักคันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 02, 2014, 16:13:23 »
::2thmb:: ::2thmb:: ::2thmb::
ผมไปดูมาก็สีนี้รุ่นนี้เลยครับ
ว่าจะไปถอยมาบ้าง