ผู้เขียน หัวข้อ: [ผู้สนับสนุน] Masterlight Xenon 1500 / Projector 3900 / 4 สาขา  (อ่าน 26651 ครั้ง)

masterlight

• คนคุ้นเคย
[ผู้สนับสนุน] Masterlight Xenon 1500 / Projector 3900 / 4 สาขา
« เมื่อ: ธันวาคม 14, 2012, 23:19:52 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ห้องตั้งไฟเลเซอร์ สำหรับ check ตรวจสอบ และแก้ปัญหาไฟหน้าไม่สว่าง ได้อย่างตรงจุด  หลังจากการติดตั้ง Xenon หรือ Projector เรียบร้อยแล้ว ทุกครั้งต้องมีการตั้งไฟด้วยเลเซอร์ทุกครั้ง   เพื่อให้ระดับไฟรถ สูงต่ำ  ซ้ายขวา  ได้ระดับที่ถูกต้องแม่นยำ  สมบูรณ์  เพื่อสมรรถนะที่ดีในการขับขี่ และหมดปัญหาเรื่องไฟแยงตาเข้ารถคันอื่น และทำให้เห้นค่าแสง หรือ สีของแสง Xenon ( ค่า K )  ว่าแสงเท่ากันหรือผิดเพี้ยนหรือไม่

เปิดบริการ 10 โมงเช้า - 4 ทุ่ม ครับ

ราคาสินค้า  Xenon 1500 , Projector Bi Xenon 5000 , Daylight นอกโคม 800 ในโคม 4000 , วงแหวน ccfl คุ่ละ 2000 Led คุ่ละ 2500-3000 , ขัดโคม คุ่ละ 800 ,  ราคาที่กล่าวไว้ รวมค่าติดตั้งเรียบร้อยแล้วนะครับ  ส่วนหากต้องการทราบราคาสินค้าตัวอื่นๆ สามารถโทรสอบถามได้ หรือ สอบถามทาง ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ผลงานติดตั้งนอกสถานที่

Roll Royce Wraith รุ่นใหม่ล่าสุด

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ปอร์เช่ คาเยนน์ เทอร์โบ ( สีดำ ) , ปอร์เช่ คาเยนน์ เทอร์โบ ( สีขาว ) , ปอร์เช่ พานาเมร่า เทอร์โบ , Benz S 500

Estima , Harrier , Benz , Accord

ผลงานติดตั้ง Supercar Daylight Invisible 3 สเตป ในโคม  Porsche Panamera Turbo (  22 ล้านบาท ) ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

เครื่องเปิดโคม รถเอเชีย และ รถยุโรป ( หมดปัญหาเรื่องโคมช้ำ )

เครื่องประกบโคม ( หมดปัญหาเรื่องน้ำเข้าโคม )

[/color]

\

Masterlight สาขา บางนา  Tel. 02-393-0982 , 091-695-2242

Masterlight สาขา ราชพฤกษ์  Tel. 083 -741- 8248 , 085-352 -6544

Masterlight สาขา เมืองชัยภูมิ Tel. 095-612-1101 , 085-479-6743

MASTERLIGHT สาขาโคราช พร้อมติดตั้งกล่อง E 85 TEL 0875882274

พี่เมธี ดารา ช่อง 7 LED Daytime Running Lights รุ่น DRL 055

BMW E46 Projector lens 3GQB bluedevileyes 6000k + xenon ไฟต่ำ 8000k + xenon ไฟตัดหมอก 8000k + ล้างขัดไฟหน้า

BMW 7 Xenon 6000K

BMW e 46 ไฟวงแหวน ccfl + xenon ไฟตัดหมอก + ไฟส่องป้าย

อัพเกรดวงแหวน BMW  รุ่นต่าง และ Ballast D 1  ไฟหน้าไม่สว่าง ไฟหน้าไม่ติด ไม่ต้องเสียเงินหลายหมื่น  มาที่เราปัญหาจบ

BMW E 60 อัพเกรดไฟวงแหวน white ccfl + ไฟส่องป้ายทะเบียน

BMW E 46 Double Projector lens 3GQL bluedevileyes + ไฟวงแหวน white ccfl

BMW E46 CCFL

ไฟวงแหวน ccfl e 46

Xenon บน+ล่าง+CCFL
BMW E 60   อัพเกรด CCFL  super white  20 W

BMW E46 ไฟวงแหวน ccfl + หลอดไฟต่ำ 6000k + foglamp led
BMW  e 46  ไฟวงแหวน CCFL

BMW projector e 46  ไฟวงแหวน white  ccfl

BMW E46 Projector รุ่น 3GQB+CCFL 4 วง

BMW e46  Xenon 6000k + ไฟส่องป้ายทะเบียน

BMW e 46  ไฟวงแหวน CCFL + Xenon ไฟตัดหมอก

BMW E 46 ไฟวงแหวน White ccfl

BMW E 46 Projector lens E 4 blue devileyes + ไฟวงแหวน white ccfl

BMW E 46 ไฟวงแหวน white ccfl ( บางนา )

BMW Z 3 Double Projector รุ่น reddevileyes + Daylight Universal

BMW X 1 Xenon  D 1  6000K

BMW E 93 อัพเกรดวงแหวน white 6 W

Prius  Hybrid  Projector lens  6000K  blue  devil eyes + ไฟโดนัท ccfl + Ghost shadow  light

Honda Civic fd  Double  projector lens  red blue devileyes + พ่นโคมดำมุมส้ม

Mitsu Lancer Ex Double projector lens red blue devil eyes 6000K

Ford  Fiesta   Double projector  lens  6000K + Shadow  light ford +  Daylight

Ghost shadow light 

Ghost shadow  light  Mazda 2

ห้องตั้งไฟเลเซอร์   เพื่อประสิทธิภาพไฟหน้ารถที่เหนือกว่า

Benz  s 280   Projector lens 6000k  blue devil eyes

Ford Fiesta Double projector lens red blue devileyes + xenon ไฟตัดหมอก + Daylight สั้น เลี้ยว + Ghost shadow light Ford

Honda Jazz   Projector  lens 6000k  red devil eyes

Mini Cooper   Xenon 8000K

Ford Fiesta  Double projector  lens  blue devil eyes

Altis  Projector  lens  blue  devil eyes

Nissan  Cube  Projector  lens  gold  devil eyes

Mitsu  lancer  ex    ไฟวงแหวน CCFL

Vios  Projector lens  red  devil eyes

Vios Double projector  lens  red devil eyes

Accord  ล้าง ขัด โคมเก่า โคมหมอง แค่ไหนเราเอาอยุ่...

Ford Fiesta  Double  projector  lens  red devil eyes

Benz  Led  canbus  T 10

Lexus   Xenon  4300K

Bmw   ไฟวงแหวน CCFL

Sunny  neo   Double  projector  lens   blue devil eyes

ซันยอง  Double projector  lens  blue  devil eyes

Honda  city  Projector lens  6000k  blue  devil eyes + Daylight L

MASTERLIGHT

Volvo   Projector lens   gold  devil eyes

Honda city   Projector lens 6000k  tranformer + Daylight L + ไฟxenon ตัดหมอก

Mazda MX 5  ไฟส่องเท้า สีวอร์มไวท์

Camry  Projector  lens

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2016, 16:33:21 โดย masterlight »

T.Tankittiphob

• บุคคลในตำนาน
  • 330Ci/M54+LPG
ยินดีกับร้านใหม่ครับ ค้าขายร่ำรวยครับ
 :-X :-X :-X

masterlight

• คนคุ้นเคย
ยินดีกับร้านใหม่ครับ ค้าขายร่ำรวยครับ
 :-X :-X :-X

ขอบคุณครับพี่  ^^ ::) ::)

masterlight

• คนคุ้นเคย
Benz Projector lens รุ่น E 4 6000k + Daylight

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
สวยครับ สงสัยได้เสียตังแน่เรา  :'(
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Thanakrit TM

• แฟนพันธุ์แท้
  • BLACK BM
รถเสร็จก่อน ไปโดนแน่ครับ :))

masterlight

• คนคุ้นเคย
มาได้เลยครับ  ราคาเบาๆครับ 8) 8) 8)

masterlight

• คนคุ้นเคย
Honda civic dimension Xenon +  Ghost shadow light  Mugen

T.Tankittiphob

• 330Ci/M54+LPG
จะทำไฟซีน่อน+โปรเจ็คเตอร์+CCFLเท่าไหร่ครับ

masterlight

• คนคุ้นเคย
จะทำไฟซีน่อน+โปรเจ็คเตอร์+CCFLเท่าไหร่ครับ

Projector lens  6900 เป็นหลอดไฟ xenon ในตัว projector และ สูง ต่ำ     ไฟวงแหวน   e 46  4 วง  3500 ครับ  แถมไฟหรี่ Led คุ่หน้า และไฟส่องป้ายคุ่หลังครับ

masterlight

• คนคุ้นเคย
Ford Fiesta Double projector lens red devileyes 6000K

jsonn

• แฟนพันธุ์แท้
ถ้าซื้อccfl กับเดย์ไลท์มาติดเองจามีคู่มือให้ไหมครับ ตำแหน่งตัดต่อสายไฟ การจั๊มสาย มีสายไฟพร้อมไหมครับ ไม่สะดวกไปร้านครับ

masterlight

• คนคุ้นเคย
ถ้าซื้อccfl กับเดย์ไลท์มาติดเองจามีคู่มือให้ไหมครับ ตำแหน่งตัดต่อสายไฟ การจั๊มสาย มีสายไฟพร้อมไหมครับ ไม่สะดวกไปร้านครับ

คุ่มือไม่มีครับ  แต่สามารถซื้อไปให้ช่างติดตั้งเองได้ครับ

masterlight

• คนคุ้นเคย
Ford  escape  Projector lens รุ่น 3GQB  6000k  + ไฟวงแหวน ccfl

masterlight

• คนคุ้นเคย
Ford Fiesta  Ghost  shadow light  Monster

masterlight

• คนคุ้นเคย
Lexus  Daylight Home function

masterlight

• คนคุ้นเคย
BMW  X 1  Xenon D 1  6000K

masterlight

• คนคุ้นเคย
ล้าง ขัดไฟหน้า แก้น้ำเข้าโคม

masterlight

• คนคุ้นเคย

masterlight

• คนคุ้นเคย
mazda 3  inverter ccfl  + xenon ไฟตัดหมอก

masterlight

• คนคุ้นเคย

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
ขอเป็นลูกค้า ที่ราคาย่อมเยาว์สักคันใด้มัยครับ แบบอยากจะหล่อแบบเขาบ้างน่ะ แต่ไกลจัง ผมอยู่บางบัวทองน่ะ

masterlight

• คนคุ้นเคย
ได้ครับผม :) :)

Pitch win

ของผม e46 ตาตก2001 ครับ ใส่วงแหวนคู่หน้าซ้ายขวา และหลอดไฟ ในกันชน ครับ ใช้เวลานานมั้ยครับ และใช้ตังค์เท่าไหร่ครับ รบกวนด้วยครับ

masterlight

• คนคุ้นเคย
Toyota Projector Lens รุ่น 3GQJ 6000k blue devil eyes

masterlight

• คนคุ้นเคย
ของผม e46 ตาตก2001 ครับ ใส่วงแหวนคู่หน้าซ้ายขวา และหลอดไฟ ในกันชน ครับ ใช้เวลานานมั้ยครับ และใช้ตังค์เท่าไหร่ครับ รบกวนด้วยครับ

วงแหวน e 46 ทั้งหมด 4 วง  3500 ครับผม  ใช้เวลาประมาณ 3 ชม ครับ ;)

masterlight

• คนคุ้นเคย
Ghost shadow light  Decepticon

Pitch win

วงแหวน e 46 ทั้งหมด 4 วง  3500 ครับผม  ใช้เวลาประมาณ 3 ชม ครับ ;)
พรุ่งนี้ตอนเย็นนะครับ ผมเข้าไป ร้านปิดกี่โมงครับ

masterlight

• คนคุ้นเคย
Mitsu Lancer Ex Double projector 6000k blue devileyes + xenon ไฟตัดหมอก + พ่นสโม๊คชาด้านหลัง

masterlight

• คนคุ้นเคย
Mazda 2 Projector lens รุ่น 3GQI 6000K blue devileyes