ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือเรื่องShutterstockครับ  (อ่าน 1547 ครั้ง)

asianpride

• คนคุ้นเคย
  • Learn fast or get left behind quick
ขอความช่วยเหลือเรื่องShutterstockครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 15:45:02 »
พอดีน้องผมต้องการใช้ภาพVector3-4รูปครับจะเอาไปประกอบรายงาน ไอ้จะต้องสมัครรายเดือนก็หนักเกินไป จึงอยากรบกวนถามเพื่อนสมาชิกครับว่ามีใครใช้พวกshutterstockอยู่บ้างไหมครับ  :-X :-X

yuth_dec

• แฟนพันธุ์แท้
  • yuth_dec
Re: ขอความช่วยเหลือเรื่องShutterstockครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 17:02:07 »
แนะนำเข้า web ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ครับเลือกดาว์นโหลดได้ตามใจชอบเลยครับ มีให้โหลดมากมาย :-*

jae

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอความช่วยเหลือเรื่องShutterstockครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 17:23:27 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
พอดีน้องผมต้องการใช้ภาพVector3-4รูปครับจะเอาไปประกอบรายงาน ไอ้จะต้องสมัครรายเดือนก็หนักเกินไป จึงอยากรบกวนถามเพื่อนสมาชิกครับว่ามีใครใช้พวกshutterstockอยู่บ้างไหมครับ  :-X :-X

เอาแค่ 3-4 รูป Photoshop ทำขึ้นใหม่จากเค้าโครงนี้ก็ได้นี่ครับ

asianpride

• คนคุ้นเคย
  • Learn fast or get left behind quick
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 17:30:11 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
แนะนำเข้า web ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ครับเลือกดาว์นโหลดได้ตามใจชอบเลยครับ มีให้โหลดมากมาย :-*

ขอบคุณมากครับคุณYuth ภาพสวยๆเยอะดีครับ แต่ภาพvectorแบบที่อยากได้ไม่ค่อยมีคับ

asianpride

• คนคุ้นเคย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 17:31:32 »

เอาแค่ 3-4 รูป Photoshop ทำขึ้นใหม่จากเค้าโครงนี้ก็ได้นี่ครับ

ผมไม่มีความรู้เรื่องphotoshopเลยคับคุณJae :-[