ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามวิธีถอดเปลี่ยนหลอดไฟส่องป้ายทะเบียนหน่อยครับ  (อ่าน 2570 ครั้ง)

OaTt

• แฟนพันธุ์แท้
หาวิธีถอดไม่ได้เลย ครับ ไม่ทราบต้องงัดตรงไหนยังไงครับ -? -ขอบคุณครับ :-X

nongEXAT

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ตรงกรอบไฟสีขาวงัดออกได้เลยครับ ไม่ได้มีกริ็ปล็อก

OaTt

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ตรงกรอบไฟสีขาวงัดออกได้เลยครับ ไม่ได้มีกริ็ปล็อก

ที่มันเหมือนมีร่องลงไปใช่มั๊ยครับ ? วันก่อนผมลองเอาปากแบนงัดๆดู เหมือนพลาสติกจะกรอบแล้ว เสียงเหมือนมันจะแตก ก็เลยหยุดก่อนงานจะเข้าครับ O0 

สรุปงัดตรงร่องนั้นได้เลยใช่มั๊ยครับ?  ขอบคุณครับ

nuiba

• DeliGolf
ง่ายๆเลยครับ

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

OaTt

ง่ายๆเลยครับ

ขอบคุณครับ ตอนแรกผมงัดร่องในครับ มิน่าเสียงมันแอ๊ดๆผิดปกติเลยหยุดก่อน ทีนี้งัดได้ละ  :-X

OaTt

เมื่อคืนงัดดู สรุปเขี้ยวหักเลยครับ  :o :o ตอนนี้เลยต้องหาของใหม่ไปใส่แทน ใครมีเหลือ ไม่ได้ใช้ อยากปล่อยบอกผมได้นะครับ  ::)