ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่นปิดใต้ไฟตัดหมอกหาย หาซื้อได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 1624 ครั้ง)

green tea

• แฟนพันธุ์แท้
  • E46 M54 330IA
ไม่รู้ไปซัดกะอะไรด้านซ้ายหายไปเลยรบกวนสอบถามว่าจะหาซื้อได้ที่ไหนครับ  และกันชนนี้เรียก mอะไรครับ ของผม 330iขอบคุณครับ :'( :'(

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
Re: แผ่นปิดใต้ไฟตัดหมอกหาย หาซื้อได้ที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 21:01:07 »
ทำไมกันชนหน้าของพี่ถึงได้เยินขนาดนั้นละครับ O0

ลองดูตามเชียงกงดูก่อนก็ได้ครับ เผื่อจะมีนะครับ >:D

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
Re: แผ่นปิดใต้ไฟตัดหมอกหาย หาซื้อได้ที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 21:21:53 »
M1 ตามที่คนไทยเรียกครับ ถ้าหาเชียงกงไม่ได้ คือไม่แยกขาย คงต้องเบิกศูนย์ครับ ชิ้นนี้ผมเอาซิลิโคนอัดภายในเสริมกันหลุดไว้แล้ว ดูแล้วเหมือนกันชน
มีการพ่นสีทับ งานเตรียมผิวไม่ดีครับ  :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

green tea

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 21:28:59 »
ขอบคุณคุณรุท และพี่กฤษดา มากๆ ครับ  เดิมๆอ่ะสีดีอยู่คับ แต่ผมขับประมาณ 160 แล้วตามหลังรถบัสมันมีอะไรไม่รู้สีดำๆคาดว่าเป็นเศษยางที่อัดดอกไว้หลุดมากระแทกอย่างแรง  หลบไม่ทันอ่ะครับ  เคลมประกันแล้วรอซ่อมปีหน้าโน้น  :-\ :-\

jsonn

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 10:35:50 »
ใช่กันชน เดิมๆของ ตัว ia se รึป่าว ถ้าใช่ วันก่อนผมไปดูรถมือสอง แล้วแผ่นอันนี้มันหายไปข้าง เจ้าของเดิมบอกจาหามาปิดให้ อีกวันโทรมาบอกว่าซื้อมาปิดแล้ว แถวๆชอยมัยลาภ ถนนนวมินทร์อะไรนี้แหละ ของใหม่ตัวละ 750 บาท แต่เป็นสีดำต้องไปทำสีเอง ว่าจาจัดไป สักคู่เหมือนกันเอามาเจาะติด day light แบบฝัง ไม่อยากเจาะของติดรถครับ ส่วนอีกคันของพี่ชายเค้าก้อเบิกใหม่เหมือนกัน เป็นสีดำ แถมหลุดข้างเดียวกันด้วย เออแปลกแฮะ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 10:46:14 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ใช่กันชน เดิมๆของ ตัว ia se รึป่าว ถ้าใช่ วันก่อนผมไปดูรถมือสอง แล้วแผ่นอันนี้มันหายไปข้าง เจ้าของเดิมบอกจาหามาปิดให้ อีกวันโทรมาบอกว่าซื้อมาปิดแล้ว แถวๆชอยมัยลาภ ถนนนวมินทร์อะไรนี้แหละ ของใหม่ตัวละ 750 บาท แต่เป็นสีดำต้องไปทำสีเอง ว่าจาจัดไป สักคู่เหมือนกันเอามาเจาะติด day light แบบฝัง ไม่อยากเจาะของติดรถครับ ส่วนอีกคันของพี่ชายเค้าก้อเบิกใหม่เหมือนกัน เป็นสีดำ แถมหลุดข้างเดียวกันด้วย เออแปลกแฮะ

จริงครับ ส่วนมากมักหลุดข้างนี้ แปลกดี
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 02:08:54 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ขอบคุณคุณรุท และพี่กฤษดา มากๆ ครับ  เดิมๆอ่ะสีดีอยู่คับ แต่ผมขับประมาณ 160 แล้วตามหลังรถบัสมันมีอะไรไม่รู้สีดำๆคาดว่าเป็นเศษยางที่อัดดอกไว้หลุดมากระแทกอย่างแรง  หลบไม่ทันอ่ะครับ  เคลมประกันแล้วรอซ่อมปีหน้าโน้น  :-\ :-\
ของผมเพิ่งจะโดนมาหมาดๆเลยครับ ประเภทตามหลังเขานี่แหล่ะ แล้วหลบไม่ทัน เต็มๆครับ ของผมกรอบไฟตัดหมอกหล่นหายไป วิ่งไปที่Keing ครับ ทำสีพร้อมใส่มาแล้วครับ

green tea

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 20:42:34 »
แล้ว KEING นี้อยู่ที่ไหนครับ O:-) ???

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 00:45:18 »
แล้ว KEING นี้อยู่ที่ไหนครับ O:-) ???
พระราม7 ฝั่งจรัญ ลงสะพานประมาณ 200m.ซ้ายมือครับ