ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆช่วยส่งอะไหล่ให้หน่อยครับ(น็อตไล่ลมถังพักน้ำ)  (อ่าน 2765 ครั้ง)

วีรวิชญ์

• บุคคลในตำนาน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
อ่านความในใจพี่แล้ว ซึ้งครับ   ขอคารวะ  1 จอก   จากศิษย์น้อง.....      คุณวิรวิทย์ นี่ตัวจริง คงมุกเยอะ   ผมสาายตาไม่ดี  อ่านเป็นเล็กสั้นขยันซออยยยยซะงั้น     โทษที

สงสัยต้องให้คุณหมอฝังให้สักหน่อย...555 จะได้ไม่ต้องขยันเข้าซอย... O0 O0 O0

doctor alex

• ขาประจำ
จะดูปภาพชอบเข้าซอยไหม  เด็กนักเรียน  เพิ่งใช้แต่คงรุนแรง  หนังไม่ยอมร่นกลับ อายหมอ  เปื่อยมาเลย   แถมบอกว่าอยู่เฉยๆ  เป็นเอง  ผมบอกว่า มาหาหมอแล้ว ( แ  ม่   ง  )  ยังจะโกหกอีก  เวล    คัม  จริงๆ   ไม่กล้าโพส  เดี่ยวติดเรท โดนลบกระทู้