ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องอีกแล้วตกหลุมเลนขวานะเนีย แม็คดุ้งเลย  (อ่าน 1798 ครั้ง)

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ใครเคยซ่อมแม็คบ้างครับ  มีร้านแนะนำใหม แล้วราคาประมาณเท่าไร แนะนำหน่อยครับ
เก่า แต่ไม่แก่นะ

PAE_ZA

• ขาประจำ
Re: มีเรื่องอีกแล้วตกหลุมเลนขวานะเนีย แม็คดุ้งเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 00:17:59 »
ร้านที่รับซ่อมแม็กทั่วไปก็ทำได้ ผมทำไปเสีย700บาท

อาการคือ ยางซึมเก็บลมไม่อยู่ ไปเช็คแล้วเป็นที่แม็ก เลยเข้าเครื่องรีด

ตอนนี้ลมยางไม่หายเลย  :)) :)) :)) :))

zan

• แฟนพันธุ์แท้
  • Back off girl!
Re: มีเรื่องอีกแล้วตกหลุมเลนขวานะเนีย แม็คดุ้งเลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 07:56:05 »
เคยซ่อมแถวเส้นรามอินทราอ่ะครับ
ราคาไม่แพง งานก็เนียนดีครับ  มีล้อสำรองให้ด้วย
ซ่อมด่วนได้ครับ

:-*
-*-