ผู้เขียน หัวข้อ: หาซื้อยางสติ๊กเกอร์โลโก้ของกุญแจได้ที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 2278 ครั้ง)

suthisak

• ขาประจำ
กุญแจผมเข้าอู่แล้วกลับมาเป็นสติ๊กเกอร์ธรรมดา ตอนนี้ลอกแล้วครับ ไม่ทราบว่าที่ไหนมีขายสติ๊กเกอร์บนกุญแจแบบที่ติดมากับรถบ้างไหมครับ..ขอบคุณมากๆครับ

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
กุญแจผมเข้าอู่แล้วกลับมาเป็นสติ๊กเกอร์ธรรมดา ตอนนี้ลอกแล้วครับ ไม่ทราบว่าที่ไหนมีขายสติ๊กเกอร์บนกุญแจแบบที่ติดมากับรถบ้างไหมครับ..ขอบคุณมากๆครับ

เข้าไปที่ห้องซื้อขายเลยครับ ดูที่เขาขายพวกกุณแจนะครับ เขาจะรู้ว่าหาได้ที่ไหนนะ :-*

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

วีรวิชญ์

เคยบอกคุณไข่ให้เอามาเพิ่มไม่รู้มีหรือเปล่า ลอง pm ถามก็ได้ครับ

suthisak

• ขาประจำ
ขอบคุณมากครับ

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ที่เป็นของแท้ติดมากับคู่มือรถใช่เล่าครับ  เอาไว้ติดกุจแจใช่ปะ เหมือนว่าจะมีคนมีอยู่นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2013, 21:34:10 โดย num2012 »
เก่า แต่ไม่แก่นะ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ที่เป็นของแท้ติดมากับคู่มือรถใช่เล่าครับ  เอาไว้ติดกุจแจใช่ปะ เหมือนว่าจะมีคนมีอยู่นะ

น่าจะหมายถึงlogo กลม กลางดอกกุญแจครับ  :-*

สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

suthisak

• ขาประจำ
หมายถึงโลโก้กลม ตามที่คุณกฤษดาว่ามาครับ...ขอบคุณอีกครั้งครับ

KcKc

• แฟนพันธุ์แท้
ร้านรับปริ้นงานมาบุญคลองชั้นล่าง หรือชั้นสอง ฝั้งโรงแรมครับ

suthisak

• ขาประจำ
ขอบคุณ คุณ kckc มากๆครับ จะลองไปหาดูครับ

OLE_Whozaa

เบิกศูนย์ประมาณ 200+ บาท
แต่ผมไปเอาสติกเกอร์ที่ติดปุ๋ม HOME ของ Iphone มาติดแทนคับพอดีเห็นขนาดใกล้เคียงกัน
เป็นโลโก้ของ BMW พอดี 20 บาทเอง :)) :)) :))
When I was young I'd listen to the radio Waitin' for my favorite songs When they played I'd sing along It made me smile

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
Re: หาซื้อยางสติ๊กเกอร์โลโก้ของกุญแจได้ที่ไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 20:34:35 »
มีสมาชิกเราขายกรอปกุจแจอยู่ครับ มีโลโก้ให้ด้วยครับ มันไม่ใช่สติกเกอร์นะเป็นโลหะแบบเดียวกับโลโก้รถ เห็นขายในห้องซื้อขาย 300 ได้ทั้งกรอปใหม่และโลโก้ด้วยครับ
เก่า แต่ไม่แก่นะ

suthisak

• ขาประจำ
Re: หาซื้อยางสติ๊กเกอร์โลโก้ของกุญแจได้ที่ไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2013, 14:36:09 »
ขอบคุณพี่น้องทุกท่านครับ ผมรุ้สึกว่าอยุ่เวบนี้แล้วอุ่นใจจริงๆ
ช่วงนี้งานยุ่งเลยไม่ได้เข้าเวบทุกวัน พอมีโอกาสได้เข้ามาก็ยังรุ้สึกอบอุ่นเหมือนเดิมเลยครับ
ขอบคุณอีกครั้งครับ

OaTt

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2013, 17:52:34 »
ของผมก็ลอกสนิท ตอนนี้ขาวโพลนเหมือนกัน :'(

asianpride

• คนคุ้นเคย
  • Learn fast or get left behind quick
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 21:47:06 »

สติ้กเกอร์ในรูปนี้จิงๆเขาเอาไว้ติดเพื่ออะรัยหรอคับ ตั้งแต่ได้มายังไม่รู้เลย :-[ :-[