ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่อเล่นเทปคลุมซีดีตั้ง 6 แผ่นขึ้น No Disc  (อ่าน 1427 ครั้ง)

boychelsea

• ขาประจำ
  • อย่าเจ็บ อย่าจน นะครับ
เครื่อเล่นเทปคลุมซีดีตั้ง 6 แผ่นขึ้น No Disc...........เคยเป็นแล้วครั้งนึงครับ ได้ถอดแม็กซ์ซีดีออก แล้วใส่เข้าไปใหม่ก็สามารถเล่นได้ตามปกติครับ แต่ครั้งนี้ขึ้น No Disc อย่างเดียวเลยครับ
ไม่ทราบว่าจะแก้ไขอย่างไร แล้วสามารถซ่อมได้ที่ไหนครับ (อยู่แถวพุทธมณฑลครับ)

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
Re: เครื่อเล่นเทปคลุมซีดีตั้ง 6 แผ่นขึ้น No Disc
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 10:48:30 »
ลองอันนี้ดู

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน