ผู้เขียน หัวข้อ: แจกฟรีคู่มือภาษาไทยE46 ฉบับแสกนเองกับมือ และ คู่มือซ่อมบำรุง E46 Service Manual  (อ่าน 23274 ครั้ง)

Nuengi02

• มือใหม่หัดขับ
  • *
ขอบคุณมากกเลยครับ กำลังอยากได้รถรุ่นนี้อยู่  ::O.O:: ::O.O::

air

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
โหลดมาแล้วเปิดไม่ได้ครับ ไม่รู้ต้องทำอะไรเพิ่มหรือเปล่าครับ

อันไหนที่เปิดไม่ได้ครับพี่ ของผมเปิดได้นะ โหลดมาเสร็จ จะเป็น ไฟล์.rar  ก็แตกด้วย winrar หรือ winzip ก็จะได้โฟลล์ใหม่ ข้างในเป็น ไฟล์รูป.jpg ครับ

เฉพาะอันที่ผมโพสอันนี้นะ
คู่มือภาษาไทย E46 ฉบับแสกนเองกับมือ-ไฟล์เล็ก (เหมาะสำหรับ เน็ตช้า)

คู่มือภาษาไทย E46 ฉบับแสกนเองกับมือ-ไฟล์ใหญ่
คู่มือซ่อมบำรุง E46 Service Manual

นอกจากนั้นไม่รู้ครับ
โหลดไม่ได้ครับ

air

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
พอดีวันก่อนมีเพื่อนสมาชิกโทรมาถามว่า E46 Service Manual  โหลดไม่ได้แล้ว งั้นทำตามนี้นะครับ โหลดได้แน่นอนฟรีด้วย
เข้า ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน เซิร์ทคำว่า  E46 Service Manual
ตรงๆตัวเลยครับ  หรือตามนี้ก็ได้

(แก้ไขเพิ่มเติมเมื่อ 19-03-58)

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
ตอนนี้ผมมี file เป็น PDF แต่fileมันค่อนข้างใหญ่ ฝากไฟล์ที่ไหนก็ลำบาก ใครอยากได้ขอมาแล้วกันครับ

ทางเมลล์นี้ดีกว่าผมใช้งานเมลล์นี้ทุกวันครับ [email protected]

joe_tnk

• *
ขอบคุณสำหรับการมีน้ำใจแบ่งปันครับ

obi-wan

• *
ขอบคุณครับ กำลังหาอยู่พอดีเลย

nong15

• *
ขอบคุณครับผมได้ความรู้มากเลย

lm99ml

• *
สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ รบกวนขอคู่มือซ่อมบำรุงครับ เพิ่งซื้อมือสองมา ไม่รู้ว่าจะต้องดูแลอะไรบ้างตามระยะนะครับ