ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่-*-ขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆทุกคนด้วยนะคะ  (อ่าน 4430 ครั้ง)

ยิ้มบางแสน

• บุคคลในตำนาน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
คนหนองคายน่ารักทุกคนครับ โดยเฉพาะคุณอุ๋ย  ;)

สงสัยต้องหาเรื่องไปหนองคายสะแล้ว หรือว่าคุณยิ้มจะหนีเมียไปกับผมก็ได้นะครับ555 :)) :)) :))

ผมว่ามันก็แหล่มดีนะ ได้ทดสอบรถด้วยว่าจะไปถึงหนองคายอะป่าว  :))
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

Ryan_E46

เข้ามาเกาะกระแสด้วยคนครับ เดี๋ยวจะไม่อินเทรนด์  ;D
ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะครับ มีอะไรเกี่ยวกับ E46 ก็นำมาเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ  :)

หม่อม e46

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
    • www.facebook.com/tchakrab
สวาทดีครับบบบบบ    :-[ ^-^ >:D :D

Eakk kalokkala

• **
เอากานหย่ายยยย เลยนะค๊าฟ พี่-น้อง ป่าเน้น้องอุ๋ย เขิลแย่แล้ว
จริงมั๊ยจ๊ะ น้องอุ๋ย จ๋า :-[
อย่าหยุด ถ้ายังไม่จุดสุดยอดดดด

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
มาทำอะไรกัน เต็มกระทู้ไปหมด มั่นใจหรือครับ  5555
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
แหมมารุมกระทู้นี้กันหมด อย่าลืมไปตอบปัญหากันบ้างนะครับพี่ๆๆน้องๆๆ 8) ???
เก่า แต่ไม่แก่นะ

kosit_w

• 323 / M52tu+LPG
แหม.....แต่ละคน....นี่ถ้าแฟนน้องอุ๋ยเข้ามาอ่านกระทู้นี้ คงให้ขาย E46 ทิ้งแน่ๆ 5555++++

chogunkku

• แฟนพันธุ์แท้
 :)) :)) :)) ยินดีต้อนรับครับพี่

mr.dol

• บุคคลทั่วไป
เข้าตามเค้ามากันมั่งครับ :)

ยิ้มบางแสน

แหม.....แต่ละคน....นี่ถ้าแฟนน้องอุ๋ยเข้ามาอ่านกระทู้นี้ คงให้ขาย E46 ทิ้งแน่ๆ 5555++++

ถ้าขายจริงอาจจะมีคนไปดูรถถึงบ้าน ดูหลายๆ รอบครับสำหรับ E46 เพราะรายละเอียดมันเยอะ อิอิ  :))
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
พอมาดูอีกทีทำไมคนเต็มขนาดนี้ครับ ถ้างั้นก็ลองโทรหาน้องเขาเลยดีหรือเปล่าวครับหรือส่ง e-mail หากันเลยก็ได้นะครับพี่น้องครับ

aui
สมาชิกสมัครใหม่

[applaud] [smite]

Re: หลังจากสมัครสมาชิกแล้วt มาลงชื่อแสดงตัวตนเพื่อ ติดต่อกันครับ

ชื่อ ......aui...........

รถยนต์ Bmw E46 รุ่น ..........318 i se......

ที่อยู่ ...nongkhai.................... ( กทม./ตจว )

E-mail : [email protected]..........

Tei ............0868563500................

ต้องการข้อมูล และ รายละเอียดด้านไหนเพิ่ม ........................

เท่านี้ล่ะ เราจะได้รวมๆตัวกันได้เร็วมากยิ่งขึ้นคับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล     บันทึกการเข้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2012, 22:39:34 โดย Rut »

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

ยิ้มบางแสน

yo-e46

555+ พี่ rut นี่เด็ดจริงๆครับ ได้ข้อมูลใาครบถ้วนเลยผมว่าต้องมีคนโทรไปแน่ๆ เหอๆ

ยิ้มบางแสน

555+ พี่ rut นี่เด็ดจริงๆครับ ได้ข้อมูลใาครบถ้วนเลยผมว่าต้องมีคนโทรไปแน่ๆ เหอๆ

จุ๊ๆ พี่แกโทรไปคนแรกแล้ว อิอิ

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3

จุ๊ๆ พี่แกโทรไปคนแรกแล้ว อิอิ

ก็กะว่าจะโทรอยู่เหมือนกันนะครับ แต่มันดึกแล้ว พรุ่งนี้ค่อยว่ากันนะครับ >:D >:D >:D

ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

tom46

• M52TUB30 SCHRICK CAM
ใจเย็นๆกันคร้าบพี่น้อง คงมีอะไรผิดพลาดมากกว่าครับ บางทีอาจเผลอไปกดโดนก็ได้ครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Noomai

กระทู้มาแรงแห่งปี

Awirut

รู้สึกว่ากระทู้ผมจะหายไป1กระทู้นะครับ ไม่ทราบว่ากระทู้ผมนี่มันหยาบคาย
นักหรือไงครับ ถ้าจะลบกระทู้ผม เอาผมออกจากกรุ๊ป ไปเลยดีกว่ามั๊ยครับ
ผมไม่ใช่พวกบ้าน้ำลาย ไร้สาระไปวันๆ

ใจเย็นๆนะครับ คนอื่นจะไม่สามารถลบได้ครับ จะอ้างถึงได้อย่างเดียวครับ นอกจากตัวเราเองหรือเจ้าของกระทู้เท่านั้นจึงจะลบได้ครับ ผมว่าน่าจะมีอะไรผิดพราดมากกว่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2012, 13:50:27 โดย Rut »

ยิ้มบางแสน

รู้สึกว่ากระทู้ผมจะหายไป1กระทู้นะครับ ไม่ทราบว่ากระทู้ผมนี่มันหยาบคาย
นักหรือไงครับ ถ้าจะลบกระทู้ผม เอาผมออกจากกรุ๊ป ไปเลยดีกว่ามั๊ยครับ
ผมไม่ใช่พวกบ้าน้ำลาย ไร้สาระไปวันๆ

กระทู้ที่หายไป เป็นกระทู้ที่เราเป็นผู้เริ่ม หรือเป็นโพสที่เราโพสในกระทู้ผู้อื่นเริ่มครับ กรณีการหายไปมีดังนี้
1. Admin หรือ Mod เป็นผู้ลบ ซึ่งถ้ามีการลบจริงเดียวก็คงออกมาแจ้งเหตุผลครับ
2. เราอาจจะเผลอลบเองครับ ผมก็เคย สุดท้ายต้องมาโพสใหม่ กรณีลบเองอาจจะเกิดจากเราต้องการกด อ้างถึง หรือแก้ไข แล้วพลาดไปโดนปุ่มลบทิ้ง แต่เวลากดลบทิ้ง ระบบมันก็จะขึ้น box ให้ยืนยันอีกรอบก่อนนะครับ

หากนอกเหนือประเด็นที่ผมแนะนำนี้ ต้องขออภัยด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2012, 08:50:39 โดย yimbangsaen »

kosit_w

• 323 / M52tu+LPG
ใจร่มๆ พี่น้องกันทั้งนั้น

Surasak

• ขาประจำ
 :)ยินดีต้อนรับคุณอุ๋ยครับ คืนนี้ผมจะเดินทางจากกทม.ไปจ.หนองคายพอดี พรุ่งนี้เช้าจะเข้าไปปฏิบัติงานที่ลาว คาดว่าจะไปลาวประมาณ 4-5 วัน ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ถ้าได้ไกด์พาเที่ยวหนองคายก็คงจะดีนะ :P
จาก
สุรศักดิ์
[email protected]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2012, 13:00:54 โดย Surasak »
Surasak

Eakk kalokkala

• **
ใจเย็นๆกันคร้าบพี่น้อง คงมีอะไรผิดพลาดมากกว่าครับ บางทีอาจเผลอไปกดโดนก็ได้ครับ
ขอโทษทีครับพี่ต้อม ผมก็แค่ งง เฉยๆ ว่ากระทู้ผมมันหายไปไหน ขอโทษที่ใช้กริยาไม่สุภาพครับ :-X
อย่าหยุด ถ้ายังไม่จุดสุดยอดดดด

BMWRed

• **
ใครทำลูกเพี่ยผมขึ้น มาเอาลงด้วย >:(

tonbabu

มากันเยอะแยะ เชียว แอบอ่าน พี่ยิ้ม กับ คุณ Rut มาหลายวันแล้ว

2 หนุ่มนี้ กินกันไม่ลงจริงๆ เรียกว่า ใครพลาดแค่เพียงเสี้ยวเดียว อาจแพ้ได้  :))

แล้วก็ ยินดีที่ได้รู้จักกับเพื่อนใหม่ด้วยนะครับ  :-*

ooooatooo

• http://www.clube46.com
เข้ามาอินเทรนด์บ้าง

ยินดีต้อนรับนะครับ หนองคายนี่ถิ่นเลยเช่นกัน  :-*

มีตติ้งรอบหน้าถ้ามาได้เรียนเชิญด้วยนะครับ

Aroon_320ci

• E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
ยินดีคร๊าบ.....e46Thailand

tom46

• M52TUB30 SCHRICK CAM
ตอบกันไป 4 หน้าแล้ว เจ้าของกระทู้เงียบกริบ.....................................................

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

oon_resist

ตกใจหายไปเลย 5555

green tea

• E46 M54 330IA
เค้าคงไม่กล้าเข้ามาแล้วแระ พวกเราตอนรับซาขนาดน้าน