ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบกุญแจ 330ise (รถหาย) ครับ  (อ่าน 6859 ครั้ง)

chaky

• แฟนพันธุ์แท้
Re: ระบบกุญแจ 330ise (รถหาย) ครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 12:59:41 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
BMW ไฟแนนซ์ครับ....  :-[ :-[ คือกำลังทรัพย์น้อยครับ    เลยต้องผ่อน นานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
ครับผม....

อันนี้ตั้งแต่ป้ายแดงเหรอครับ แสดงว่า bmw ใจแคบมาก ถ้าซื้อมือสองติดต่อผมได้ครับ แฟร์ๆ ตรงไป ตรงมา

ได้เลยครับผม

"Believe Me I'm Engineer"
จาก ช่างยนต์ กลายร่างมาเป็น วิศวะไฟฟ้า

chaky

Re: ระบบกุญแจ 330ise (รถหาย) ครับ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 13:00:09 »
เห็นมีแนะนำกันมาก ผมตามอ่านมาหมดทุกคำตอบแล้ว เอาใจช่วยครับ

อีกมุมมองนึงของผมน่ะครับ เท่าที่เจ้าของกระทู้ได้ทำมาทั้งหมด จึงขอเพิ่มเติมดังนี้
-ตรวจสอบภาพจากกล้องวงจรปิดของ จราจร สามารถรู้ได้ว่าคนขับรถไปทิศทางใหน อยู่ใน กทม หรือต่างจังหวัด(ถ้าจังหวัด ไปจังหวัดใด..?)
-จะได้เจาะจงพี้นที่ในการสกัดจับหรือตรวจค้นได้ตรงจุด
ผมขอดูแล้วครับกล้องตรงแยกต่างๆที่มันขับออกมาแต่แล้วมันก็เลี้ยวเข้าซอยเหมือนกับรู้ว่ามีกล้องถ่ายมันอยู่ครับแล้วไปทะลุซอยไหนไม่ทราบครับ ไม่รู้อีกเลย ตอนนี้ผมเดาว่าอะไหล่คงออกมาปะปนกับเซียงกงแล้วครับ เหนื่อยแทนเพื่อนผมเลยครับ..ตอนนี้ไม่มีรถขับขึ้นรถเมล์กับแท็กซี่แล้วรถไฟฟ้าตลอดรอปิดสำนวนคดีครับ ไร้วี่แวว รออายุความครบ 1 เดือนเมื่อไหร่ เด๋วตำรวจจะออกมาปิดคดีแล้วดำเนินการกับประกันและไฟแนนซ์ต่อไปครับ
ขอบคุณมากนะครับสำหรับคำแนะนำดีๆครับผม

สู้ๆนะครับคุณโย

"Believe Me I'm Engineer"
จาก ช่างยนต์ กลายร่างมาเป็น วิศวะไฟฟ้า

yo-e46

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 13:01:29 »
ขอบคุณมากเลยครับพี่ชักกี้

vanbree

• คนคุ้นเคย
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 15:13:33 »
แย่ละ ผมได้มาแค่สองดอกด้วย (รีโมท กับ แบบธรรมดาที่ไม่ใช่พลาสติก)
สงสัยต้องไปศูนย์ให้ปิดกุญแจละ จริงๆก็อยากทำกุญแจรีโมทอีกดอกนึงไว้ด้วย

มีใครทราบราคากุญแจรีโมทจากทางศูนย์บ้างไหมครับ ขอบคุณครับ

ยิ้มบางแสน

• บุคคลในตำนาน
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 15:16:19 »
แย่ละ ผมได้มาแค่สองดอกด้วย (รีโมท กับ แบบธรรมดาที่ไม่ใช่พลาสติก)
สงสัยต้องไปศูนย์ให้ปิดกุญแจละ จริงๆก็อยากทำกุญแจรีโมทอีกดอกนึงไว้ด้วย

มีใครทราบราคากุญแจรีโมทจากทางศูนย์บ้างไหมครับ ขอบคุณครับ

11,500 บาทครับ
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

vanbree

• คนคุ้นเคย
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 15:22:35 »

11,500 บาทครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับคุณยิ้ม