ผู้เขียน หัวข้อ: พอดีซื้อกรองอากาศ e46 lx 551มาครับ แต่มีใยสีขาวติดมาด้วยครับ  (อ่าน 1679 ครั้ง)

kombig

• บุคคลในตำนาน
พอดีซื้อกรองอากาศ e46 lx 551มาครับ แต่มีใยสีขาวติดมาด้วยครับ ไม่ทราบว่าต้องเอาออกหรือไม่ครับ

yo-e46

• แฟนพันธุ์แท้
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
พอดีซื้อกรองอากาศ e46 lx 551มาครับ แต่มีใยสีขาวติดมาด้วยครับ ไม่ทราบว่าต้องเอาออกหรือไม่ครับ
เอาออกหรือไม่ก็ได้ครับ แต่ผมเอาออก แต่ก้เคยเห็นบางคนเอาใส่ครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2012, 17:46:06 โดย yo-e46 »

praphol

เอาใส่ไว้ดีแล้วครับ ไม่ต้องเอาออก

X-talize

เคยเจอบางอันก็ปิดเป็นฟองน้ำมาให้
แต่ของผมไม่มีใยอะไร แต่ดันตัดกรองตู้ปลามาใส่เพิ่ม อิอิอิ ;D
ช่วยยืดเวลากระดาษกรองเดิมๆ ไม่ให้มันดำเร็วครับ ช่วยได้ดี ;)
เฉาก๊วย

JP_DiMarzio

นี่ล่ะครับของดี อย่าเอาออกครับ