ผู้เขียน หัวข้อ: มีร้านแนะนำทำสีสเกิร์ตไหมครับ พอดีไปขูดฟุตบาตมา สีดำ  (อ่าน 2074 ครั้ง)

figaro1

• คนคุ้นเคย
กลัวทำแล้วสีไม่เหมือนสีรถ 

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
s band ศรีนครรินทร์ ก็พอได้นะครับ เคยไปทำชิ้นเล็กๆกับเขามาที แต่ราคาจะโหดร้ายไปหน่อย

ถ้าสเกริต์มีรอยขรูดเยอะ แนะนำให้หาซื้อมือสองไปทำสีเอาครับ ซ่อมรอยเดิมแบบเติมเนื้อค่าวิชาเขาจะแรงมากกกก

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

figaro1

• คนคุ้นเคย
ผมอยู่พัฒนาการพอดีเลย  เดี่ยวลองไปถามราคาดูก่อนละกันครับ

figaro1

• คนคุ้นเคย
แพงเอาเรื่องอยู่ครับ ประมาน4000 ถามเพจในเฟส