ผู้เขียน หัวข้อ: ปุ่มล๊อครถกดไม่ติด แต่ปุ่มไฟฉุกเฉินใช้ได้เป็นเพราะอะไรครับมีวีธีแก้ป่าวครับ!  (อ่าน 1012 ครั้ง)

norich64

• คนคุ้นเคย
ในรถปุ่มล๊อครถกดไม่ติด แต่ปุ่มไฟฉุกเฉินใช้ได้เป็นเพราะอะไรครับมีวีธีแก้ป่าวครับ!
ส่วนรีโมทกดล๊อครถได้อย่างเดียว แต่กดเปิดรถไม่ได้ แต่เวลากดเปิดรถไฟในเก่งติดนะครับ แต่ไม่ปลดล๊อคให้
ขอคำแนะนำด้วยครับ :o :o

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
คาดว่ากล่อง GM5น่าจะไปแล้วล่ะครับ ลองหาอู่ที่มี GT1 หรือคอมจิ้มดูครับ

spiritzas

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
คาดว่ากล่อง GM5น่าจะไปแล้วล่ะครับ ลองหาอู่ที่มี GT1 หรือคอมจิ้มดูครับ
GM5จิ้มไม่ฟ้องครับพี่..ต้องสลับกล่องดู
ถ้าสะดวกมาแถวเกษตร-นวมินทร์ตรงบุญถาวรลองมาหาผม เดี๋ยวดูให้ครับบ
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

Rome

• แฟนพันธุ์แท้
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
GM5จิ้มไม่ฟ้องครับพี่..ต้องสลับกล่องดู
ถ้าสะดวกมาแถวเกษตร-นวมินทร์ตรงบุญถาวรลองมาหาผม เดี๋ยวดูให้ครับบ
น้ำใจงาม หล่อจริงๆครับ...;) ::2thmb:: ;)

norich64

• คนคุ้นเคย
 ""ชูสองนิ้ว::แก้เรียบร้อยแล้วครับเป็นที่สวิตปุ่มกดอย่างเดียว ซ่อมไม่ได้ เปลี่ยนใหม่แล้วหายเป็นปกติครับ
ส่วนรีโมทกดไม่ได้เพราะว่ารีโมทปุ่มกดพัง แก้รีโมทนิดหน่อยหายเป็นปกติครับ
ขอบคุณทุกๆความแนะนำนะครับ

giga

• แฟนพันธุ์แท้
  • The Ultimate Driving Machine
""ชูสองนิ้ว::แก้เรียบร้อยแล้วครับเป็นที่สวิตปุ่มกดอย่างเดียว ซ่อมไม่ได้ เปลี่ยนใหม่แล้วหายเป็นปกติครับ
ส่วนรีโมทกดไม่ได้เพราะว่ารีโมทปุ่มกดพัง แก้รีโมทนิดหน่อยหายเป็นปกติครับ

เปลี่ยนกี่บาทครับ  ของผมอาการเดียวกัน

norich64

• คนคุ้นเคย

spiritzas

เปลี่ยนกี่บาทครับ  ของผมอาการเดียวกัน
ดันส่วนที่แตกกลับเข้าไปหยอดกาวช้างแล้วเอาเทปกาวพันรอบ(ไม่ก็จัดซีเมนต์เหล็กเลย)..ผมทำมาเกือบสองปีแล้วกไม่เคยมีปัญหาเลยครับ
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน