ผู้เขียน หัวข้อ: เสียงดัง ก๊อกๆ ที่พวงมาลัย เวลาวิ่งทางขรุขระ(อย่าหลงทางกันนะครับ)  (อ่าน 5399 ครั้ง)

pongbm

• ขาประจำ
เวลาวิ่งทางขรุขระ หรือถนนไม่เรียบขึ้นที่พวงมาลัยตรงบริเวณแอร์แบค ด้ง ก๊อกๆ เจอลูกค้าหลายท่านไปทำกันมาหมดเป็นหมื่นก็ไม่หาย (เช่นเปลี่ยน คอลัมน์/ป.ยอยใหม่ก็ไม่หาย แก้มาหลายที่แล้วไม่หาย อย่่าไปซ่อมแพงนะครับ ทางอู่เรามีชุดแก้ไขเสียงดังราคาแค่ 3500 บาทเท่านั้นพร้อมค่าแรงใช้เวลาแค่ 2 ชั่วโมง(แลกเปลี่ยนยอยเก่าติดรถเพื่อทำสำรองใว้คันต่อไป) รัปประกัน 18 เดือน  ติดต่อ 02 589 3048

zan

• แฟนพันธุ์แท้
  • Back off girl!
อู่อยู่แถวไหนครับ
-*-

T.Tankittiphob

• บุคคลในตำนาน
  • 330Ci/M54+LPG
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมไปทำตั้งแต่คันเก่าเมื่อ4ปีก่อนยังใช้ได้ดีครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

อริส

• ขาประจำ
ของผมดังเพราะน็อตหลังพวงมาลัยคายรึหลวมคัฟดังเหมือนกันเปลื่ยนมสหมดจบที่น็อตสองตัว

eam

• แฟนพันธุ์แท้
ถ้าเดาไม่ผิดน่าจะอยู่ ซ.รัตนาธิเบศร์ 10 ข้างศูนย์ราชการนนทบุรีครับ มาจากเดอะมอลล์งามวงศ์วาน ข้ามสะพานแยกแครายแล้วใช้คู่ขนานเพื่อกลับรถ อู่อยู่ในซอยฝั่งขวามือเลี้ยวเข้าซอยประมาณ 20 เมตร ปล.ไม่มีส่วนได้เสียกับอู่นะครับแค่เคยเข้าไปถ่ายน้ำมันเครื่อง

pongbm

• ขาประจำ
ขอบพระคุณลูกค้าที่มาใช้บริการ ตั้งแต่เปลี่ยนชุดยอยพวงมาลัยมาไม่เคยมีลูกค้าท่านใดมาเคลมเลยครับ  เปิดบริการมา 18 ปี ไม่เคยเปลียน คอลัมล์เลยครับ

poolman

• มือใหม่หัดขับ
  • *
เวลาวิ่งทางขรุขระ หรือถนนไม่เรียบขึ้นที่พวงมาลัยตรงบริเวณแอร์แบค ด้ง ก๊อกๆ เจอลูกค้าหลายท่านไปทำกันมาหมดเป็นหมื่นก็ไม่หาย (เช่นเปลี่ยน คอลัมน์/ป.ยอยใหม่ก็ไม่หาย แก้มาหลายที่แล้วไม่หาย อย่่าไปซ่อมแพงนะครับ ทางอู่เรามีชุดแก้ไขเสียงดังราคาแค่ 3500 บาทเท่านั้นพร้อมค่าแรงใช้เวลาแค่ 2 ชั่วโมง(แลกเปลี่ยนยอยเก่าติดรถเพื่อทำสำรองใว้คันต่อไป) รัปประกัน 18 เดือน  ติดต่อ 02 589 3048
ติดต่อแล้วไม่ค่อยมีคนรับสายครับ
inboxมาหน่อยครับ 0844884883
จะซื้อมาให้ช่าง ตจว.ติดตั้งให้ครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน :-X

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

LOVE BMW

• เด็กใต้ขับบีเอ็มแล้วอีพรือนิ
  • สมาชิกสมัครใหม่
  • เอชปักษ์ใต้เมืองลุง
อยู่แถวไหนครับของผมก็ดังเช่นกันครับผม
ลูกหลานลุ่มน้ำตานี

duckfatha168

• *

PRAWIT

• *
เพิ่งไปเปลี่ยนกับที่นี่มาครับ เงียบ... ไม่มีเสียงกวนใจแล้วครับ