ผู้เขียน หัวข้อ: ### BMW Comfort Access ### I'm going to love this option  (อ่าน 2134 ครั้ง)

Jeeranapong B.

• แฟนพันธุ์แท้
  • I'm behind the BMW's wheel
### BMW Comfort Access ### I'm going to love this option
« เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 11:07:27 »
 :-* เป็นออฟชั่นที่เจ๋งมากเลย สงสัยต้องเปลี่ยนใจจาก F30 ไปเป็น F10 ซะละมั้งเนี่ย  :))

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
"จะจงรักจอมจักริน อีกแดนแผ่นดิน ทำกินเก็บผล พระคุณเกษตรล้น รักเปี่ยมท้น ดวงจิตเอย"
JEERANAPONG  B.
[CIVIL ENGINEER][KU64][E60]
[Drive BMW 318ISE E46 Black Color]

Ouan

• บุคคลในตำนาน
  • คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
Re: ### BMW Comfort Access ### I'm going to love this option
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 16:36:37 »
ไปลองเล่นมาแล้วครับ  :)) :)) :))
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

yo-e46

Re: ### BMW Comfort Access ### I'm going to love this option
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 16:40:10 »
f30 ก็มี option เหมือนกันหมดละครับยกเว้นประตูดูดอย่างเดียวและ f10 ประตูดูด bm thailand ก็ไม่มีให้นะครับมีแต่รถเกรย์ด้วยครับสรุปถ้า bm thailand เหมือนกัน f30 และ f10 option แถบไม่ต่างกันเลยครับจากในคลิปที่พี่เอามาให้ดูนะครับ

jae

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 17:39:10 »
ชอบไอ้ที่เอาเท้าเปิดกระโปรงหลังนี่แหละ

Jeeranapong B.

• I'm behind the BMW's wheel
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 23:04:10 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
f30 ก็มี option เหมือนกันหมดละครับยกเว้นประตูดูดอย่างเดียวและ f10 ประตูดูด bm thailand ก็ไม่มีให้นะครับมีแต่รถเกรย์ด้วยครับสรุปถ้า bm thailand เหมือนกัน f30 และ f10 option แถบไม่ต่างกันเลยครับจากในคลิปที่พี่เอามาให้ดูนะครับ

ยังไม่มีปัญญาซื้อหรอกตอนนี้อ่ะ รอ AEC ก่อน  >:D
"จะจงรักจอมจักริน อีกแดนแผ่นดิน ทำกินเก็บผล พระคุณเกษตรล้น รักเปี่ยมท้น ดวงจิตเอย"
JEERANAPONG  B.
[CIVIL ENGINEER][KU64][E60]
[Drive BMW 318ISE E46 Black Color]

asune46

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 23:07:47 »
ถ้าเรายืนใกล้รถ หมามานอนใต้ท้องรถ จะเปิดมั้ยครับนี่  ตรงนั้น จุดประจำเลย  :))

yo-e46

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 23:09:13 »
ถ้าเรายืนใกล้รถ หมามานอนใต้ท้องรถ จะเปิดมั้ยครับนี่  ตรงนั้น จุดประจำเลย  :))
ถ้ากุญแจอยู่ใกล้ตัวรถแบบว่าเรายืนอยู่แถวนั้นแล้วหมาวิ่งผ่านตรงเซ็นเซอร์ใต้ฝากระโปรงก้น่าจะเปิดอยู่นะครับน้องบูมอิๆ

คนขายเนื้อ

• บุคคลในตำนาน
  • มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 23:57:44 »
ถ้ากุญแจอยู่ใกล้ตัวรถแบบว่าเรายืนอยู่แถวนั้นแล้วหมาวิ่งผ่านตรงเซ็นเซอร์ใต้ฝากระโปรงก้น่าจะเปิดอยู่นะครับน้องบูมอิๆ
แบบนี้ถ้าจอดรถแล้วหันหลังให้รถจะไปจากรถแล้วมีหมาเข้ามาใค้ท้องรถฝากระโป่งก็เปิดใช้มั้ยครับคุณโย :o :o :o

yo-e46

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2012, 00:02:52 »
แบบนี้ถ้าจอดรถแล้วหันหลังให้รถจะไปจากรถแล้วมีหมาเข้ามาใค้ท้องรถฝากระโป่งก็เปิดใช้มั้ยครับคุณโย :o :o :o
ผมว่ามีสิทธิ์นะครับคาดการณืจากความเป็นจริงครับอิๆ

giga

• The Ultimate Driving Machine
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2012, 01:31:30 »
สักวันต้องจัดสักคัน
 ::)

Chris

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2012, 09:09:39 »
ไม่สน ไม่สน เค้าจะเอา E36 E46เท่านั้น ( Fxx มันแพงไป ไม่มีตังซื้อ :-[)
Born to be a Bimmer lover
I'm a E46 addict!
''อคติ คือสิ่งที่คนโง่ใช้แทนเหตุผล''