ผู้เขียน หัวข้อ: วิทยุ E39 E46 รุ่นหลังปี 2003 ราคาเบิกห้างประมานเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 1092 ครั้ง)

Heinkelt14

• คนคุ้นเคย
วิทยุ E39 เสีย เลยชั่งใจว่าจะไปติดวิทยุธรรมดาข้างนอกกะศูนย์มันราคาต่างกันมากไหม

ขอบคุนครับ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
มันเสียอย่างไรครับ ส่งไปอมรหรือยัง / ถ้าซ่อมไม่ได้ หามือ2 ตรงรุ่นดีกว่า  :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Heinkelt14

• คนคุ้นเคย
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
มันเสียอย่างไรครับ ส่งไปอมรหรือยัง / ถ้าซ่อมไม่ได้ หามือ2 ตรงรุ่นดีกว่า  :-*

คือเปนรถคุณพ่อครับ เคยผ่านการน้ำท่วมมา แต่ซ่อมจนจบแล้วเหลือแต่ วิทยุ ตรงที่เป็นตัวอักษรมันขึ้นกระจายไม่เป็นตัวหนังสือ และดูจะรับคลื่นได้ไม่ดีเหมือนเก่าด้วยครับ ตอนนี้คุณพ่อเลยกะจะไปเปลี่ยนเป็นวิทยุยี่ห้อ ธรรมดาๆไปก่อนน่ะครับ

แต่ใจผมอยากเปลี่ยนให้มันเปนวิทยุเดิมๆมากกว่า เลยอยากทราบราคา เบิกห้างไว้ไปชั่งใจเอา

taitarcom

• แฟนพันธุ์แท้
  • ต้าร์ครับ ^^"
    • -
เบิกห้างไม่ทราบแต่ถ้ามือสอง เห็นแบบเทป 2500+ ส่วน CDด้านหน้า 4000+ ครับ

รั ก เ ด็ ก ต้ อ ง ฟิ ต...ก ร ะ เ ป๋ า ต้ อ ง ตุ ง ~*

crayonz

• ขาประจำ
ตอนปี 2001 ผมออกรถมาได้ เครื่องเล่นเทป เคยถามราคาอัพเกรดเป็นซีดี จำได้ว่าสองหมื่นกว่าบาท นั่นคือเอาตัวเทปไปแลกมานะครับ

ปัจจุบันราคาคงถูกลงเพราะค่าเงินบาทเราแข็งกว่าเดิมเยอะครับ
แกล้งโง่ไปบ้าง ทำให้เขาดูถูกไปบ้าง ชีิวิตมันก็ง่ายขึ้น

Heinkelt14

• คนคุ้นเคย
ขอบคุณพี่ๆมากครับ  :-X