ผู้เขียน หัวข้อ: *** รถผู้บริหาร ป้ายแดง วิ่งน้อย จากมิลเลนเนียม ***  (อ่าน 3993 ครั้ง)

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
325i Sport  + X1 20d ช่างน่าสนใจ  >:D
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

yo-e46

• แฟนพันธุ์แท้
ผมว่าราคามันไม่ค่อยตกเลยคับไปซื้อกับเต้นท์ตกกว่าพราะรถใหม่ขนาดนี้เต้นท์ก็คงไม่กรอไมล์เช็คประวัติก็แสนง่ายแถมวารันตีเหมือนกัน ด้วย แต่ซื้อ  0 ได้ความมั่นใจกว้าเยอคับ

yo-e46

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
325i Sport  + X1 20d ช่างน่าสนใจ  >:D
ตัวอย่างเช่น 325i sport ราคาเต้นท์หรือ ตลาดรถไม่เกิน 2.1 ล้านแน่ๆคับ ผมเคยเห็น ตลาดรถขายแค่ 1.96ล้านด้วยคะบเมื่อสองสามเดือนก่อนรถ 11 เดือนวิ่ง 6500โล

29_FEB_s3.46

• บุคคลทั่วไป
ที่บ้านก็เพิ่งได้ S7 มาครับ เซลล์โทรมาก่อนลงข่าวซัก 3 อาทิตย์ เห็นจะได้

nuiba

• DeliGolf
มันคือรถของผู้บริหาร BMW ใช้หรือครับ หรือว่ามันคือรถ Demo  ???

yo-e46

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
มันคือรถของผู้บริหาร BMW ใช้หรือครับ หรือว่ามันคือรถ Demo  ???
ไม่ใช่หรอคับมันเป็นทั้งรถ demo และรถ sponsor คับ ปนๆกันไป บางที bmw เป็น sponsor   กับการแข่งขันกีฬา หรือ ใช้รับส่ง นักกีฬาดัง หรือนักร้อง ดังๆก็จะเอารถป้ายแดงไปรับ คนพวกนี้คับ พอเสร็จภาระกิจก็เอามาขายเพราะวิ่งน้อยสภาพยังไใหม่อยู่คับ รวมถึงมี demo   car ด้วยคับผม

nuiba

• DeliGolf
ไม่ใช่หรอคับมันเป็นทั้งรถ demo และรถ sponsor คับ ปนๆกันไป บางที bmw เป็น sponsor   กับการแข่งขันกีฬา หรือ ใช้รับส่ง นักกีฬาดัง หรือนักร้อง ดังๆก็จะเอารถป้ายแดงไปรับ คนพวกนี้คับ พอเสร็จภาระกิจก็เอามาขายเพราะวิ่งน้อยสภาพยังไใหม่อยู่คับ รวมถึงมี demo   car ด้วยคับผม

อ่อครับ ขอบคุณคุณโยครับ

asune46

• บุคคลทั่วไป
ราคามันลงไปนิดเดียวเองอ่ะครับ >:(

kok_233:)

อิอิ...นึกว่าพี่กฤษสอยสะแย้ว 8) 8)

chet

• Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
ผู้บริคูณเลยขอบายไปก่อน ยอม

นพดล

เห็นราคาแต่ละคัน :-\
ผมคงใช้e46นี่แหละ

Jeeranapong B.

• I'm behind the BMW's wheel
แพง  O0

รอ F30 ราคาตกค่อยเปลี่ยนรถ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2012, 22:15:51 โดย Jeeranapong B. »
"จะจงรักจอมจักริน อีกแดนแผ่นดิน ทำกินเก็บผล พระคุณเกษตรล้น รักเปี่ยมท้น ดวงจิตเอย"
JEERANAPONG  B.
[CIVIL ENGINEER][KU64][E60]
[Drive BMW 318ISE E46 Black Color]