ผู้เขียน หัวข้อ: Sachs performance ดูยังไงว่าเป็นของ6สูบ สติกเกอร์ข้างกล่องมันฉีก  (อ่าน 3199 ครั้ง)

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ผมว่า ลดความเจ๋งลงบ้าง เปิดใจบ้าง ไม่มีใครเก่งที่สุดหรือรู้ทุกเรื่องหรอกครับ ขอบคุณความรู้ครับ :-[ :-[ :-[
เก่า แต่ไม่แก่นะ

jae

• บุคคลทั่วไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมว่า ลดความเจ๋งลงบ้าง เปิดใจบ้าง ไม่มีใครเก่งที่สุดหรือรู้ทุกเรื่องหรอกครับ ขอบคุณความรู้ครับ :-[ :-[ :-[

ผมไม่ได้เจ๋งอะไรนะครับ

มีบางอย่างพูดไปตรง ๆ ไม่ได้ในที่สาธารณะ

พยายามให้ข้อมูลครับ ถ้าวิเคราะห์และหาข้อมูลจาก support site เขา จะเข้าใจเองครับ

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ผมไม่ได้เจ๋งอะไรนะครับ

มีบางอย่างพูดไปตรง ๆ ไม่ได้ในที่สาธารณะ

พยายามให้ข้อมูลครับ ถ้าวิเคราะห์และหาข้อมูลจาก support site เขา จะเข้าใจเองครับ
ขอบคุณทุกความรู้ใหม่ครับ..... :-X :-X :-X
เก่า แต่ไม่แก่นะ

nume46

• ขาประจำ
แล้วคนขายว่าตัวใหนละครับ  O0 เขาไม่ได้บอกหรา :-*
เขาบอกว่าเขาไม่ได้ส่งของผิด ตรงสติกเกอร์ที่ฉีก ของเค้าจะเขียนว่า 325 กับ 330 เค้าบอกว่านำเข้ามาจากคนละที่กับแบบที่ผมหาเจอจากเน็ต  O0
ประเด็นคือ ทำไมมันต้องมาฉีกตรงนี้ ตรงที่บอกรุ่น เลยเกิดปัญหาให้ค้างคาใจ

ถ้าสติกเกอร์กล่องมันมาเต็มๆแบบนี้ ผมคงไม่คิดมากอะไร

ทำไงดีหว่า หรือว่าใส่ๆไปเหอะ ขับได้เหมือนกัน O0