ผู้เขียน หัวข้อ: มาอีกปัญหาแล้ววิ่งเร็วแอร์ไม่เย็น  (อ่าน 2230 ครั้ง)

คนขายเนื้อ

• บุคคลในตำนาน
  • มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี
มาอีกปัญหาแล้ววิ่งเร็วแอร์ไม่เย็น
« เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 22:49:32 »
วันนี้วิ่งไปรับของจากพี่ในเวปแถวดอนเมือง  ระหว่างทางขณะที่ขับเร็วๆความเย็นของแอร์ลดลงแต่พอจอดรถ ความเย็นก็เย็นปรติ  มีท่านใดเป็นบ้างครับแล้วเกิดจากสาเหตุอะไรครับ  :(e46  n42ครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
Re: มาอีกปัญหาแล้ววิ่งเร็วแอร์ไม่เย็น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 22:57:22 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
วันนี้วิ่งไปรับของจากพี่ในเวปแถวดอนเมือง  ระหว่างทางขณะที่ขับเร็วๆความเย็นของแอร์ลดลงแต่พอจอดรถ ความเย็นก็เย็นปรติ  มีท่านใดเป็นบ้างครับแล้วเกิดจากสาเหตุอะไรครับ  :(e46  n42ครับ

หน้าครัชคอมแอร์คงจะเริ่มกับบ้านเก่าแล้วครับ เพราะความเร็วสูงรอบเครื่องก็จะสูงตามครัชจะจับไม่ค่อยอยู่ ลองให้ช่างเช็คดูครับ น่าจะเป็นตัวนี้แหละครับ

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • แฟนพันธุ์แท้
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
Re: มาอีกปัญหาแล้ววิ่งเร็วแอร์ไม่เย็น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 11:14:56 »
สวัสดีครับ แอร์ไม่เย็น ถ้าจะร้อนนะครับพี่
น่ากลัวต้องพาเจ้าของรถไปอาบน้ำให้หายร้อน ดีไหมครับพี่ ;D

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 13:03:35 »
เช็ค คอม ดูกำลังอัดยังดี หรือ ว่าปกติหรือไม่
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

kosit_w

• 323 / M52tu+LPG
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 15:02:20 »
คันนี้มาแปลก เค้ามีแต่รถติดแล้วแอร์ไม่เย็น เลยตอบไม่ถูกเลย 5555+++

Harn

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 15:38:22 »
 ^-^   

หน้าครัชคอมแอร์คงจะเริ่มกับบ้านเก่าแล้วครับ เพราะความเร็วสูงรอบเครื่องก็จะสูงตามครัชจะจับไม่ค่อยอยู่ ลองให้ช่างเช็คดูครับ น่าจะเป็นตัวนี้แหละครับ

+1   หน้าครัช คอมน่าจะหมด   ???

คนขายเนื้อ

• มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 19:40:37 »
สวัสดีครับ แอร์ไม่เย็น ถ้าจะร้อนนะครับพี่
น่ากลัวต้องพาเจ้าของรถไปอาบน้ำให้หายร้อน ดีไหมครับพี่ ;D
;) ;) ;)                                                                                                                                                                                       
คันนี้มาแปลก เค้ามีแต่รถติดแล้วแอร์ไม่เย็น เลยตอบไม่ถูกเลย 5555+++
ผมก็เคยเจอแต่จอดแล้วไม่เย็นพื่งเคยเจอวิ่งแล้วไม่เย็นก็ครั้งแรกนี้แหละครับ :-\

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 22:16:02 »
ของผมก็เป็นเหมียนกันครับ ไม่รู้จะทำยังงายดีคับ ครายมีอะรัยแนะนำด้วยคับ

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 22:21:33 »
ถามหน่อยคับ มันเกี่ยวกับคอร์ยเย็น มันตันหรือเปล่าคับ