ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกท่านใดอยู่ย่านลาดพร้าว รัชดา ห้วยขวาง บ้างเอย  (อ่าน 2545 ครั้ง)

Tap

• แฟนพันธุ์แท้
ผมอยู่เรียบทางด่วน ตรงลาดพร้าว 84 ครับ

Angel_dimple

• ขาประจำ
ทำงานอยู่แถว รัชดา ซ.3 ครับ ที่ตึกออฟฟิศมี e46 อีกคันหนึ่งเหมือนกัน ไม่รู้เป็นสมาชิกรึเปล่า

นัดกินกาแฟน่าสนใจนะครับ ขอใส่นมด้วยนะ  >:D

oody bm330

• Smile to yourself and people beside you
    • www.concepthome.co.th
ซอยศูนย์วิจัย ติดกับ RCA ครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2013, 13:56:13 โดย oody bm330 »

YingOiL

• คนคุ้นเคย
หลักฐานแค่นี้พอม่ะ  ;D ;D
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
     เปลี่ยนสีรถด้วยฟิล์ม
  Line ID : fariizeoil
  MB : 0870777817

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
หลักฐานแค่นี้พอม่ะ  ;D ;D
หราๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  แล้วทำไมชอบนัดพระราม2ละจะ สาวออย แหมๆๆๆ >:D >:D >:D
            เดี่ยวมาแถวลาดพร้าวนะคราวหน้านะ ให้เวลาจัดการเรื่องความสวยความงาม 1อาทิตย์อิอิอิอ >:D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2013, 23:02:10 โดย num2012 »
เก่า แต่ไม่แก่นะ

Chalermpol1980

ลาดพร้าว93 ครับ ในหมู่บ้านเห็นอีกคัน 318สีบรอนส์ ในwebนี้ป่่าวหนอ

jaruwat

เรียบด่วนครับแถว SC PARK

chaky

ก่อนหน้าอยู่ลาดพร้าว 48  สิ้นเดือน มิ.ย
ตอนนี้ย้ายมาแถวๆ  ลาดกระบัง-สุวรรณภูมิแล้วคร๊าบบบ
ถาวร..

"Believe Me I'm Engineer"
จาก ช่างยนต์ กลายร่างมาเป็น วิศวะไฟฟ้า

winny

ลาดพร้าว นัดเลยคับ ผมไปได้ >:D

Teelek

• คนคุ้นเคย
หนุ่ม ผมอยู่พระราม5คับ. แต่ผมไปบ่อยๆคับ อิอิอิ

Plato_coupe

เลียบด่วน-แยกราม ใกล้ๆลาดพร้าว... ขอแจมด้วยคนคับ O0

perjer

• คนคุ้นเคย
  • เพ้อ เจ้อ จิง จิง
ดึกๆผม อยุ่ร้าน เสวนา พาเพลิน ตรงข้าม เมเจอร์รัชโยธิน ค๊าฟฟ   เกี่ยวกันไหมเอ่ยย คุนหนุ่ม  :))
แต่บรรยากาศดี ดนตรีเพาะ อาหารตาก็เยอะ  555