ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม หาร้านทำช่วงล่าง ผ้าหลังคาตกและร้านเปลี่ยนยางขอบกระจกหน้าหน่อยครับ  (อ่าน 1223 ครั้ง)

nengneng

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
 :) ผมอยู่แถวหลักสี่
1.หาร้านทำช่วงล่าง (อู่บันเทิง มีท่านใดเคยทำบ้างครับ หรือที่ไหนแนะนำด้วยครับ)
2.ทำผ้าหลังคา (วิชัยหรือร้านอื่นแนะนำด้วยครับ)
3.ร้านทำขอบยางกระจกหน้าครับ เบิกอะไหล่ยางขอบกระจกมาแล้วครับหาร้านทำครับ[size=78%] [/size]
ขอบคุณมากครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ช่วงล่าง อู่บีเอ็มก็ทำได้หมดครับ ราคาก็น่าจะถูกกว่าไปทำตามร้านตั้งศูนย์

ผ้าหลังคาส่วนมาก ก็ วิชัย วิชาญ ลาดพร้าวกันละครับ

ยางขอบกระจก ก็น่าจะต้องพวกร้านที่รับเปลี่ยนกระจกละครับ เห็นในกระทู้เก่าเขามีแนะนำกันอยู่ลองหาดูครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

nengneng

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **