ผู้เขียน หัวข้อ: e 46 รุ่น-320 เปลี่ยน แยกออยเกียร์อู่ไหนดีครับ เขต ฝั่งธน หรือไม่ใกลมาก  (อ่าน 1242 ครั้ง)

chon009

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ต้องการแยกออยเกียร์ ทำที่ไหนดีครับ รบกวนพี่ ๆ เพื่อน ๆสมาชิกแนะนำอู่และเบอร์โทรอู่ครับท่าน ขอบพระคุณล่่วงหน้าครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
เดี๋ยวนี้ถ้าเป็นอู่ซ่อม bmw น่าจะทำกันได้หมดแล้วนะครับ อาจจะมีทางเลือกเพิ่มอย่างเอาออยอากาศของ 36 39 มาใช้เป็นทางเลือกได้อีกก็แล้วแต่อู่ละครับ เห็นเดี๋ยวนี้เขากำลังนิยมกันอยู่เหมือนกัน

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN