ผู้เขียน หัวข้อ: สั่งจับรถไม่ติดทะเบียนเริ่ม1ต.ค.  (อ่าน 1704 ครั้ง)

KcKc

• แฟนพันธุ์แท้
สั่งจับรถไม่ติดทะเบียนเริ่ม1ต.ค.
« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 21:51:09 »
บช.น.สั่งจับรถไม่ติดทะเบียนเริ่ม1ต.ค.
บช.น. สั่งการ 88 สน. กวดขันจับกุมความผิดเกี่ยวกับป้ายทะเบียนรถยนต์และจยย.
 โดยเฉพาะไม่ติดแผ่นป้ายทะเบียน ทั้งนี้ตั้งแต่วันที่ 1 ต.ค.เป็นต้นไป
ดึง รปภ.ทั่วกรุง เป็นหูเป็นตาแจ้งเหตุลดอาชญากรรม

ข่าวจาก คม.ชัด.ลึก

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
Re: สั่งจับรถไม่ติดทะเบียนเริ่ม1ต.ค.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 23:27:34 »
สบม เราติดแล้ว  :-*
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
Re: สั่งจับรถไม่ติดทะเบียนเริ่ม1ต.ค.
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 23:31:42 »
ทำให้มันถูก ดีที่สุดครับ  :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

yo-e46

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 23:32:11 »
ขอให้จับจริงๆเถอะครับผมเห็นพูดกันมานานแล้ว แล้วไอ้ที่ติดเนี่ยของจริงรึเปล่าก็ไม่รู้ด้วยยังมีอีกเยอะนะครับ ผมรู้จักผุ้ใหญ่คนนึงทำงานโรงงานธรรมดา รถเถื่อนเค้ามี 4 คันครับ ป้ายปลอมหมดแต่ติดป้ายตำรวจไม่เคยจับเลยซักครั้งเส้นสายอะไรแกก็ไม่มีครับที่รู้เพราะแกเป้นลูกค้าผมเองแกขับมา 5-6 ปีล่ะด้วยครับ ดีที่แกไม่ทำอะไรแต่ถ้าไอ้พวกโจรก้น่ากลัวมากๆครับไม่มีคนมานั่งจับรถพวกนี้กันจริงๆจังๆซักที

yo-e46

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 23:32:52 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ทำให้มันถูก ดีที่สุดครับ  :-*
+1 ครับเห็นด้วยครับ ทำให้ถูกทำอะไรก้สบายใจครับ