ผู้เขียน หัวข้อ: ใครติด xenon ระวังกันหน่อยนะครับ  (อ่าน 10107 ครั้ง)

chet

• บุคคลในตำนาน
  • Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
Re: ใครติด xenon ระวังกันหน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 18:42:01 »
เจอบ่อยครับวีออสวิ่งตามหลัง แสบตาเลยให้แซงไป ปรากฎว่าเจอไฟตัดหมอกหลังเข้าให้
โอย รู้สึกเหมือนมีสี่แยกไฟแดงวิ่งอยู่ข้างหน้าตลอดเวลา

ส่วนเรื่องการจับปรับการเปิดไฟตัดหมอกพร่ำเพรื่อนั้นเห็นด้วยนะครับ อยากให้ทำจริงจังด้วยไม่ใช่แค่ให้เป็นข่าว