ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานการจราจรล่วงหน้าครับ รังสิต-นครนายก คลอง6  (อ่าน 2584 ครั้ง)

คนขายเนื้อ

• บุคคลในตำนาน
  • มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี
ในวันที่  23-25 เม.ย. 2555  จะมีพิธีพระราชทานปริญญาบัตร  ของ  มธร.  นักศึกษาที่จบจาก ราชมงคล ทั่วประเทศจะต้องมารับพระราชทานปริญาบัตรที่ราชมงคลธัญะบุรี  ดังนั้นการจราจรบริเวณโดยรอบมหาวิทยาลัย  และถนนสายใกล็เคียงที่เชื่อมต่อจะมีการจราจรที่ติดขัดเป็นอย่างมาก  หาก สมช ไม่มีความจำเป็นต้องใช้เส้นทางก็หลีกเลี่ยงน่ะครับ  แต่ถ้าจำเป็นก็เพื่อเวลากันไว้บ้างน่ะครับจะได้ไม่ผิดนัด  จริงๆแล้ว  19-21 วันซ้อมใหญ่ ก็ติดเหมือกันแต่ไม่ค่อยมากเท่าไหร่ครับ :nitex
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 1970, 07:00:00 โดย Guest »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

คนขายเนื้อ

• บุคคลในตำนาน
  • มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี
ขอแก้ไข้วันซ้อมจริงครับ   20-22 ครับช่วงบ่ายๆถึงเย็นจะมีติดบ้างครับ  ขอโทษครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 1970, 07:00:00 โดย Guest »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน