ผู้เขียน หัวข้อ: จะเปลี่ยนกระจกมองข้างและชุดสายไฟจากแบบสาแพเป็นแบบ11สายได้ไหม(เปลี่ยนทั้งประตู)  (อ่าน 887 ครั้ง)

toro

• ขาประจำ
ถามผู้รู้...ผมจะเปลี่ยนกระจกมองข้างจากแบบสาแพเป็นแบบ11สายโดยเปลี่ยนชุดสายไฟในประตูทั้งหมดด้วยตามของแบบ11สาย (ยกมาทั้งกระจกและพวงสายไฟ)  (กระจกข้างสายแพหายากมาก)พอทำได้ไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2021, 10:43:00 โดย toro »

totochang

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ถามผู้รู้...ผมจะเปลี่ยนกระจกมองข้างจากแบบสาแพเป็นแบบ11สายโดยเปลี่ยนชุดสายไฟในประตูทั้งหมดด้วยตามของแบบ11สาย (ยกมาทั้งกระจกและพวงสายไฟ)  (กระจกข้างสายแพหายากมาก)พอทำได้ไหมครับ

พอดีกำลังจะทำ diy กระจกมองข้าง ac 9 เส้น สายตัวปรับ 7เส้น  heater 2เส้น เฟืองรูด เลยนำภาพมาให้ก่อนเผื่อจะดูวงจรครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2021, 12:43:23 โดย totochang »