ผู้เขียน หัวข้อ: แจกฟรีคู่มือภาษาไทยE46 ฉบับแสกนเองกับมือ และ คู่มือซ่อมบำรุง E46 Service Manual  (อ่าน 23280 ครั้ง)

wannalap_r

• ขาประจำ
ขอบคุณมากครับผม... :-X :-X :-X
''มือใหม่หัดขับ BMW''

JrcJrz

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

โหลดมาได้ แต่เปิดไม่ได้ติดพาสเวิร์ด  :'(

ลิ้งค์คุณ kosit_w หมดอายุแล้วครับ  :(

รบกวนใหม่ด้วยครับ :-X

Mr.Enjoy

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
 ขอบคุณครับ   ;) ;) ;)

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2013, 23:42:24 โดย kosit_w »

kosit_w

:'(

ลิ้งค์คุณ kosit_w หมดอายุแล้วครับ  :(

รบกวนใหม่ด้วยครับ :-X

ลิ้งค์ของผมยังโหลดได้ปรกตินะครับ เพิ่งโหลดดูเมื่อกี้เอง 9กันยายน 2556 // 23.32น.
ใครที่โหลดไม่ได้ อาจจะโหลดที่ทำงานที่เค้าบล๊อคไว้ครับ (ที่ทำงานผมก็โหลดไม่ได้ แต่โหลดที่บ้านได้ครับ)

ratavit

• **
ขอบคุณมากครับ  ;) ผมน้องใหม่ ชื่อ เบียร์ นะครับ

supasn

• คนคุ้นเคย
 ขอบคุณมากมายครับ ^^ ;) ;) ;)

wichakhun

• คนคุ้นเคย

jirasak6462

• คนคุ้นเคย
แจกฟรีคู่มือภาษาไทย E46 ฉบับแสกนเองกับมือ และ คู่มือซ่อมบำรุง E46 Service Manual

ถ้าใครจะมีค่าตอบแทนให้ ผมขอเป็นการช่วยสนับสนุนค่าใช้จ่ายของเว็บแทนครับ (โอนให้ admin หรือผู้ดูแลไปเลยครับ) ตามกระทู้นี้ครับ

เนื่องจากบางท่านซื้อรถจากเต๊นซ์ ซึ่งคู่มือไม่ได้ให้มาหรือหาย หรือบางท่านมีแต่คู่มือภาษาอังกฤษไม่ค่อยถนัด และมีคนถามกันมามาก เลยจัดการแสกนจากคู่มือภาษาไทยที่ตัวเองมีอยู่

ถ้าหากลิ้งดาวน์โหลดตาย หรือโหลดไม่ได้บอกนะครับ จะได้ส่งให้ใหม่

ผมไม่สามารถเปิดได้ครับถ้าจะขอรบกวนคุณ kosit_w. ช่วยกรุณาส่งEmail ให้ผมได้รึเปล่าครับจะขอบคุณอย่างสูงครับ ([email protected])ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

Ittheepat

• มือใหม่หัดขับ
  • *

wichancpf

• **

wichancpf

• **
ขอบคุณมากมายครับน้องใหม่

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
เอามาแชร์อีกเล่มครับ อันนี้ผมถ่ายเอกสารไว้แล้ว ถ้าท่านใดสนใจเอาถ่ายต่อได้นะครับ ราคาถ่ายเอกสารเล่มนี้ ผมทำที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้า ตกเล่มเกือบ 300 บาทครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

kosit_w

พอดีได้รับแจ้งว่า โหลดไม่ได้เลยมาอัพเดทไฟล์ให้ใหม่

(ล่าสุดเมื่อ 13 มค.57) (Bangkok Shutdown day)

tom46

• M52TUB30 SCHRICK CAM
โหลดมาแล้วเปิดไม่ได้ครับ ไม่รู้ต้องทำอะไรเพิ่มหรือเปล่าครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

kosit_w

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2014, 20:13:46 โดย kosit_w »

Pongsakda T.

• แฟนพันธุ์แท้
  • จริงใจ ไม่ร่ำรวย ไม่โกงใคร ไม่ขอใครกิน
น้ำใจงามๆ ครับ
Delivery Shop
086-8101600 เอก

jeda_anan

• คนคุ้นเคย

thirayuw

• คนคุ้นเคย

Aekvisa

• คนคุ้นเคย
  • My car E46 ,etc
ขอบคุณครับ   ""ชูสองนิ้ว::

sugeng

• สมาชิกสมัครใหม่
ขอขอบคุณเป็นอย่างสูงคร๊าบบบบบ.....

wichancpf

• **

baron802

• **
สวดยอดเลยคร้าบ  ::)

porszhe

ขอบคุณมากครับ ถ้าไม่เป็นการรบกวนเกินไปอยากได้คู่มือภาษาไทย E46 เป็นแบบไฟล์pdfน่ะครับ ::)

kosit_w

สามารถโหลด jpg แล้วแปลงเป็น pdf ได้เองเลยครับ มีโปรแกรมแปลง,มีเวปแปลงฟรี เลือกเอาตามสบายเลยครับ ถามกูเกิ้ลดู

tinity

• ขาประจำ

kosit_w

อัพเดทล่าสุด
วันก่อนมีสมาชิกขอเป็น PDF วันนี้ว่างๆเลยจัดรวมเล่มเป็น PDFให้แล้วครับ

jurakil

ขอบคุณมากๆคร๊าบ ::2thmb::

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

porszhe

:-Xขอบคุณครับผม ::2thmb::