ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อคืนเจอ e46 แถววงเวียนใหญ่ ไม่ทราบว่าพี่ในนี้ป่าวคับ  (อ่าน 1707 ครั้ง)

bkk2526

• แฟนพันธุ์แท้
เมื่อคืน ประมาณเทียงคืน ครับ รถสีบรอน ทะเบียน xx 233
และอีกคัน สีดำ เจอตรงสะพานกรุงธน BTS ตากสิน ทะเบียน XX 1216 หรือ 1217 ซักอย่างนี่แหละครับ ตอน ตี1 กว่าๆ

อยากบอกว่ารถท่านพี่สวยครับ

แต่เหมือนกระทู้ที่เคยผ่านมาครับ เจอ E46 ด้วยกันรู้ได้ยังไงว่า อยู่ใน E46 thailand จะทักยังไง หรือสังเกตุสติกเกอร์ที่กำลังจะทำ หรือป่าว บางทีเคยเจอ E46 พอเจอปุ๊บเหยียบหนีไปแหละ  ;D จะทักทานกันหน่อย
ถ้ากระพริบไฟเดี๋ยวจะหาว่ากวนอีก  ???

kok_233:)

อัยย่ะ...กำลังจะกลับบ้านเลย...อย่าไปบอกใครน่ะ :)) :))

วีรวิชญ์

• บุคคลในตำนาน
x233 สีบรอนซ์ เป็นรถสีบรอนซ์ เสี่ยใหญ่แถวราชพฤกษ์ สมาชิกเวปเราครับ kok_233:) ครับ
 >:D >:D >:D

bkk2526

ผมไปจ่อตูดพี่ตรงไฟแดง วงเวียน แว็บเดียบเหยีบหายไปแระ สงสัยรีบ :))
ยินดีที่ได้เจอบนถนนครับ ตูดสวย

555...ม่ะได้มองเยย...กำลังง่วงเยย  ::) ::)
ชูครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ^-^ ^-^

T.Tankittiphob

• 330Ci/M54+LPG
พี่ชูเจอติดตามแน่
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Aroon_320ci

• E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
เป็นข่าว...แอบไปทำอะไรแถวนั้น...55555
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

baaaay

• ขาประจำ
เมื่อคืน ประมาณเทียงคืน ครับ รถสีบรอน ทะเบียน xx 233
และอีกคัน สีดำ เจอตรงสะพานกรุงธน BTS ตากสิน ทะเบียน XX 1216 หรือ 1217 ซักอย่างนี่แหละครับ ตอน ตี1 กว่าๆ

อยากบอกว่ารถท่านพี่สวยครับ

แต่เหมือนกระทู้ที่เคยผ่านมาครับ เจอ E46 ด้วยกันรู้ได้ยังไงว่า อยู่ใน E46 thailand จะทักยังไง หรือสังเกตุสติกเกอร์ที่กำลังจะทำ หรือป่าว บางทีเคยเจอ E46 พอเจอปุ๊บเหยียบหนีไปแหละ  ;D จะทักทานกันหน่อย
ถ้ากระพริบไฟเดี๋ยวจะหาว่ากวนอีก  ???

คันสีดำที่พูดถึงน่าจะเป็นคันเดียวกันกับที่ผมเจอครับ เค้าชื่อคุณรุ่งครับ  ;)

ตามกระทู้นี้เลยครับ (ปล. เจอเวลาใกล้เคียงกับผมเลย ตกลงคุณรุ่งเค้าเป็น ผีดูดเลือดป่าว ออกไปไหนมาไหนดึกจัง >:D)

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไปวงเวียนใหญ่นี่มันชอบกลนะ พี่ชูนะ (แอบไปทำไร........ >:D
เก่า แต่ไม่แก่นะ

กลับจากสนามบินเลยแวะเยาวราชซัดก๊วยจั๊บสะหน่อย...ดึกๆต่างชาติเยอะดีครับ...เสร็จกลับบ้านผ่านวงเวียนใหญ่พอดีครับคุณหนุ่ม...ผบ.นั่งข้างๆไม่กล้าซ่าอ่ะครับ :)) :))

Rung

1216รถผมเองครับไปกินข้าวแถวนั้นครับและไปดูร้านแก็สที่ไฟไหม้ครับ

Rung

ไฟDscหายเลยขี่เล่นดูครับพี่หนุ่มผมอยู่แถวศิริราชคับ

bkk2526

ผมเห็นตอนพี่รุ่งแซงไปนะครับ ตรง BTS ตากสิน พี่น่าจะเห็นผมน้า สีบรอน รู้นี้ปาดหน้าจอดชวนกินเบียดีกว่า  :))

ยินดีที่ได้รูจัก เพ่ชู และเพ่รุ่งครับ ผมอยู่แถว BTS งวเวียนใหญ่ครับ ผมยังไม่ได้แนะนำตัวในเว็บเป็นรุ่นน้องในE46 เลยครับ
เดี๋ยวจะเอาติกเกอร์ 2 อัน แปะ ซ้าย ขวาเลยจะได้รู้ว่ามาจาก สำนักเดียวกันครับ  :)) :))

ยิ้มบางแสน

ถ้าเจอ E46 สีดำ มีจานดาวเทียมบนหลังคาวิ่งดึกๆ แถวชลบุรี หรือบางแสน พัทยา อย่าเพิ่งโพสนะครับ โทรหาผมก่อน ฮ่าๆๆๆ  :))
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

Rung

ekrl

• 318 iase N42
ถ้าเจอ E46 สีดำ มีจานดาวเทียมบนหลังคาวิ่งดึกๆ แถวชลบุรี หรือบางแสน พัทยา อย่าเพิ่งโพสนะครับ โทรหาผมก่อน ฮ่าๆๆๆ  :))

แล้วถ้าเจอ  E46 สีดำ มีจานดาวเทียมบนหลังคา จอดขย่มๆ อยู่ริมหาดบางแสน ให้โทรไปกวน เอ้ยโทรหามั้ยครับ  >:D

ยิ้มบางแสน

แล้วถ้าเจอ  E46 สีดำ มีจานดาวเทียมบนหลังคา จอดขย่มๆ อยู่ริมหาดบางแสน ให้โทรไปกวน เอ้ยโทรหามั้ยครับ  >:D

เคาะกระจกได้เลยครับ เผื่อฝากซื้อ M150 อิอิ  :))
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

bkk2526

ฮา เลยเพ่ เห็นภาพ เลยครับผม  :)) :)) มีฝากซื้อด้วย นึกว่าให้เคาะเพื่อแตะมือ  O0

ยิ้มบางแสน

ฮา เลยเพ่ เห็นภาพ เลยครับผม  :)) :)) มีฝากซื้อด้วย นึกว่าให้เคาะเพื่อแตะมือ  O0

ถ้าลดกระจกลงแล้วตกรางเอาตอนนั้นพอดี รับรองได้แตะมือแน่นอนครับ ฮ่าๆๆๆ :))

baaaay

• ขาประจำ
ไฟDscหายเลยขี่เล่นดูครับพี่หนุ่มผมอยู่แถวศิริราชคับ

คุณรุ่งครับ อาทิตย์ที่ผ่านมาเห็นแว๊บๆ แถวบางแสนนะครับ อิอิ  >:D

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
เก่า แต่ไม่แก่นะ

Rung

คุณรุ่งครับ อาทิตย์ที่ผ่านมาเห็นแว๊บๆ แถวบางแสนนะครับ อิอิ  >:D

ผมจอดรถรอหน้า ม.บูรพาครับ คิดว่าต้องเป็นรถคุณเบีร์แน่เลยแม็กดำ ว่าจะชวนกินข้าวริมทะเลครับ ไม่เห็นขับตามมาผมก็เลยขับไปเล่นที่ถนนคนเดินแหลมแท่นครับ ไว้เจอกันคราวหน้านะครับ

baaaay

• ขาประจำ

ผมจอดรถรอหน้า ม.บูรพาครับ คิดว่าต้องเป็นรถคุณเบีร์แน่เลยแม็กดำ ว่าจะชวนกินข้าวริมทะเลครับ ไม่เห็นขับตามมาผมก็เลยขับไปเล่นที่ถนนคนเดินแหลมแท่นครับ ไว้เจอกันคราวหน้านะครับ
เสียดายจัง :'( :'(

ว่าจะตามไปแต่คิดว่าแอบมารับเด็กม.บูรพา หรือ ป่าว อิอิ  >:D >:Dเลยไม่อยากเป็นก้างขว้างคอ

คราวหน้ามีเจอกันแน่นอนครับ ไม่พลาดๆ :)) :))