ผู้เขียน หัวข้อ: แอบนอกใจฮามานไปอุ้มM ขอบ19 หน้าหลังไม่เท่า@@ ได้ข้อสรุปแล้วขอบคุณชาว E46 กูรูทุกท่าน  (อ่าน 2163 ครั้ง)

basfca

• แฟนพันธุ์แท้
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
วันนี้เข้าคลัง HAMANN เอาะ จัดเต็ม เรียกว่า " ขนสินค้า " ครับ

จ่ายกว่าไปครึ่งแสน ถือว่า 95%แล้วพี่ ป๋าเอ๊าะจัดเต็ม

oody bm330

• Smile to yourself and people beside you
    • www.concepthome.co.th
เสี่ย basf ไม่สนใจบ้างเหรอ เอาตังมาใส่รถบ้าง เบื่อก็ขายได้ เอาแต่กว้านซื้อที่ดิน 
ไปพบท่านบุณเชิด มาเหรอ บอก พี่อ๊อด พิบูลย์ ศิริจิตร ฝากกราบสว้สดีด้วยครับ   ;)

Tapu

• ขาประจำ
ดีใจด้วยนะครับกับโซลูชั่น win-win มีแต่ผู้ชนะคือพบกันครึ่งทาง  ;) ;) :)
"ชีวิตไม่ได้เป็นอย่างที่เราคิด แต่ชีวิตจะเป็นอย่างที่เราทำ"

basfca

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ดีใจด้วยนะครับกับโซลูชั่น win-win มีแต่ผู้ชนะคือพบกันครึ่งทาง  ;) ;) :)
ใช่ครับ Win/Win ดีสุด มีมิตรดีกว่ามีศัตรู

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
เจอคนขายแบบนี้เยี่ยมเลยครับ  ;) เป็นบางคนมันไม่สนเลยน่ะ อย่างใน web เราก็มีต้องระวังกันมากๆครับ C:-)

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

basfca

เจอคนขายแบบนี้เยี่ยมเลยครับ  ;) เป็นบางคนมันไม่สนเลยน่ะ อย่างใน web เราก็มีต้องระวังกันมากๆครับ C:-)

สำคัญตรงเค้าไม่มีเจตนาครับ นัดดูของกันที่บ้านเค้าครับ ถ้าเจอคนที่ทำท่าทีไม่น่าไว้วางใจ เช่นเร่งส่งของให้โอนมัดจำ หรือ นัดที่แปลกๆ ก็คงดูออกครับว่าไม่ควรจะซื้อครับ C:-)