ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอถามทางพี่ๆหน่อยครับ จากสยามพาราก้อนจะไปโรงแรมคอนราด  (อ่าน 2112 ครั้ง)

Heinkelt14

• คนคุ้นเคย
อยากทราบว่าจะไปยังไงดีครับขอแบบละเอียดนิดนึง ไม่ค่อยคุ้นแถวนั้น

:-X

ขอบคุนครับ

29_FEB_s3.46

• บุคคลทั่วไป
นั่งรถไฟฟ้าไปจะง่ายที่สุดครับ เพราะทางแถวนั้นใครไม่คุ้นจะงง มากๆ เพราะรร.จะอยู่ในพื้นที่เดียวกับตึก all seson ให้นั่ง bts ลงที่สถานีเพลินจิตแล้วเดินมาหน่อยก็ถึง นั่งวิน ต่อก็ได้ครับ เพราะถ้าขับรถไปเอง งง ทางแน่ๆเพราะมันจะเป็น วันเวย์ และ รถติดมาก

อันนี้เบอร์ทาง รร. 02 690 9999
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2012, 09:00:35 โดย s3.46 »

Heinkelt14

• คนคุ้นเคย
ขอบคุนมากครับ ตอนนนี้อยู่รถไฟฟ้ารียบร้อย

;)