ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือ ไฟหน้ารถของผมติดเองและก็ปรับขึ้นก้มลงเอง ไม่ได้เปิดสวิทซ์จริงๆ  (อ่าน 2610 ครั้ง)

Tu_mixc_4

• ขาประจำ
ขอความช่วยเหลือทีครับ ไฟหน้ารถของผมติดเองและก็ปรับขึ้นก้มลงเอง แม้ไม่ได้เปิดสวิทซ์ไฟครับ  บางทีเปิดไฟเลี้ยวกระพริบอยู่ ก็ไม่กระพริบครับ  ใครเคยเจอบ้างครับ  เคยอ่านๆมาบ้างไม่รู้ว่าเป็นที่ GM5 หรือเปล่าครับ 
 ::cry4::ขอบคุณครับ  :-X

Tu_mixc_4

• ขาประจำ
ผมไปเจอปัญหานี้ในเวป ครับ 
ใครเคยเป็นแบบนี้ลองไปแก้ไขดูนะครับ   ผมได้เปิดออกดูที่ไฟท้ายแล้วเจอขั้วละลายอยู่ 1 เหมือนกันครับ 

itongx

• แฟนพันธุ์แท้
  • No one is perfect!!
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ขอความช่วยเหลือทีครับ ไฟหน้ารถของผมติดเองและก็ปรับขึ้นก้มลงเอง แม้ไม่ได้เปิดสวิทซ์ไฟครับ  บางทีเปิดไฟเลี้ยวกระพริบอยู่ ก็ไม่กระพริบครับ  ใครเคยเจอบ้างครับ  เคยอ่านๆมาบ้างไม่รู้ว่าเป็นที่ GM5 หรือเปล่าครับ 
 ::cry4::ขอบคุณครับ  :-X

ชุดสายไฟไม่ก็กล่อง LCM ครับอ่าน code ดูน่าจะเจออะไรนะคับ
"ต้อง ครับ"

Tu_mixc_4

• ขาประจำ

Tu_mixc_4

• ขาประจำ
รบกวนสอบถามครับ
ท่านใดเคยเปลี่ยน LCM โดยใช้อะไหล่มือสองมาเปลี่ยนบ้างครับ  แล้วเมื่อเปลี่ยนแล้วต้อง Code อะไรใหม่หรือไม่ครับ  ท่านใดเคยมีประสบการณ์หรือมีความรู้ ผมขอรบกวนด้วยครับ  ขอบคุณครับ :-X

intania

• บุคคลในตำนาน
  • MT rules
เปลี่ยน VIN เปลี่ยน เลขไมล์ เปลี่ยน VO

Tu_mixc_4

• ขาประจำ
Re: ขอความช่วยเหลือ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 20, 2016, 10:40:36 »
ขอบคุณมากครับ  :-X :-X