ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงแอดมินครับ ผมใช้พีซี ล็อคอินไม่ได้ครับ  (อ่าน 1290 ครั้ง)

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไม่รู้เป็นไรคอมที่บ้านล็อคอินไม่ได้ นี่ผมใช้มือถือเข้ามา รบกวนหน่อยครับ ใส่ระหัสไม่ผ่านอะ
เก่า แต่ไม่แก่นะ

ยิ้มบางแสน

Re: ถึงแอดมินครับ ผมใช้พีซี ล็อคอินไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 11:30:58 »
ลืมเปลี่ยนภาษาป่าวครับ หรือว่ากด CapsLock ค้างไว้ป่าวครับ
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
Re: ถึงแอดมินครับ ผมใช้พีซี ล็อคอินไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 11:31:34 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่รู้เป็นไรคอมที่บ้านล็อคอินไม่ได้ นี่ผมใช้มือถือเข้ามา รบกวนหน่อยครับ ใส่ระหัสไม่ผ่านอะ
[/quote  เข้าได้แล้วขอบคุณครับ O0 O0  สงสัยเครื่องมันมึนๆๆๆๆ :))
เก่า แต่ไม่แก่นะ