ผู้เขียน หัวข้อ: m43 ติดแก๊สหัวฉีดถังโดนัท เริ่มต้นเท่าไร ทำร้านไหนดีครับ  (อ่าน 2307 ครั้ง)

tee01

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
m43 ติดแก๊สหัวฉีดถังโดนัท เริ่มต้นเท่าไร ทำร้านไหนดีครับ

kombig

• บุคคลในตำนาน
เวอรซุสครับ

eam

• แฟนพันธุ์แท้
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เวอรซุสครับ
เจ้าของกระทู้ถามเรื้องราคากับสถานที่ติดตั้งม่ายช่ายเหรอคับ :-\ :-\ :-\

T.Tankittiphob

• 330Ci/M54+LPG
แยกเป็น2ประเด็นก่อนดีกว่าครับ
1.ต้องการติดแบบเนียนๆ มืออาชีพ ไม่ต้องไปเซอร์วิสบ่อย
หรือ
2.ต้องการการดูแลที่ดี

คำตอบของข้อ1.
ติดตามร้านชื่อดังหลายๆร้านได้เลยครับ
คำตอบของข้อ2.
ติดร้านที่อยู่ใกล้บ้านครับ

แต่ร้านที่มีชื่ออยู่ใกล้บ้านก็ได้คำตอบข้อ1+2ไปพร้อมๆกันครับ

รายละเอียดเรื่องแก๊สคุยได้อีกเยอะครับ ผมยินดีให้ความช่วยเหลือครับ
095-896-6463 ตาลครับ
 :-X :-X :-X
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

tee01

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
คือเรื่องมีอยู่ว่า เพื่อนผมมีช่างอยู่คนนึง เป็นช่างประจำอู่แก๊สนั้นเละเป็นเพื่อนของเพื่อนผม เขาบอกว่า ไปเดินซื้อของกับเขาได้เลย ส่วนใหญ่เขาติดแก๊ส เจ๊ มาหมดแล้ว แต่ไม่รู่ว่าเคยติด m43 รึป่าว  แต่ราคาถูกแน่นอน เพราะไปซื้อของเอง ค่าแรงต่างหากครับ

T.Tankittiphob

• 330Ci/M54+LPG
แนะนำหัวฉีดเป็นhanaละกันครับ หัวละ900บาท
กล่องสำหรับm43เอา ac stag 300 isa2ก็เพียงพอครับ
 ""ชูสองนิ้ว:: ""ชูสองนิ้ว:: ""ชูสองนิ้ว::

mdlove

• มิตซูกาแล๊นซ์ a161 toyota 3s และ bmw e46 ปี 02 M43
  • ขาประจำ
  • หลงรัก BMW
ผมใช้ atiker ติดมา 26000 บาท โดนัท 48 ลิตร ติดตั้ง อู่ติดแก๊สปานเซอร์วิส สายไหม 19

จะดีไม่ดี อยู่กับช่างและคนจูนครับ ติดมาตอน พย 56 ไม่มีปัญหาอะไรครับผม ใช้ดี วิ่งเนียน แกสเต็มถังวิ่งได้ 305 กิโลเมตร
มิตซูกาแล๊นซ์ a161 toyota 3s และ bmw e46 ปี 02 M43
เมฆ เอ็นเตอร์เทนเม้นท์ จำกัด / MEK ENTERTAINMENT