ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศแจ้งให้สมาชิกอัปเดตข้อมูลส่วนตัว เพื่อยืนยันตนเองครับ  (อ่าน 5736 ครั้ง)

X-talize

• แฟนพันธุ์แท้
รบกวนครับ
ไม่แน่ใจว่ายังขาดอะไร
กรอกและทวนหลายรอบละ :-*  :-X  :-X
เฉาก๊วย

newjai

• ขาประจำ
  • บ่าวเจียงใหม่@ระยอง
 ;)กรอกข้อมูลตามจริงทุกประการตั้งแต่เริ่มครับ แต่วันนี้เปลี่ยนแปลงที่อยู่ใหม่ครับ ::handsome::

giga

• The Ultimate Driving Machine
กรอกแล้วครับ

kmosix

• Just make a "difference"
ผมกรอกและยืนยันข้อมูลทุกอย่างแล้วนะครับ
แต่ยังไม่เห็นขึ้น รบกวนด้วยครับ  :-X

Pound_And_Muay

• ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
แก้ไข  เรียบร้อยแล้วครับผม ;)

OLE_Whozaa

กรอกแล้วครับ
When I was young I'd listen to the radio Waitin' for my favorite songs When they played I'd sing along It made me smile

naibig

กรอกแล้วนะครับ
I'm driving BMW

ppmoto69

• ขาประจำ
  • หิวโนม
ยืนยันแล้วครับ  ::handsome::
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

peeranut

• ขาประจำ
กรอกข้อมูลหลายรอบแล้วครับ แต่ยังไม่ขึ้น Verified หรือทำอะไรผิรึเปล่ารบกวนด้วยครับ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
กรอกข้อมูลหลายรอบแล้วครับ แต่ยังไม่ขึ้น Verified หรือทำอะไรผิรึเปล่ารบกวนด้วยครับ

ผู้ดูและจะเป็นผู้ตราวจสอบ และ ยกระดับให้ครับ  :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

peeranut

• ขาประจำ
กรอกข้อมูล
หลายรอบแล้วครับ แต่ยังไม่ขึ้น Verified หรือทำอะไรผิรึเปล่ารบกวนด้วยครับ

ผู้ดูและจะเป็นผู้ตราวจสอบ และ ยกระดับให้ครับ  :-*

ขอบคุณครับ

green tea

• E46 M54 330IA
ของผมยืนยันไปแล้วแต่รอ2อาทิตย์ไม่เห็นขึ้นเลยครับ

PiekPoon

• Golffy 323ise Grey Color
ผมยืนยันไปสักระยะนึงแล้ว วันนี้แวะมาดูยังไม่ได้รับการยืนยัน รบกวนแอดมินด้วยครับ

:-X    :-X     :-X

PirenZe

updateข้อมูลไปซักพักแล้วครับ ยังไม่ขึ้นเหมือนกัน  :-X

pik2223

ยืนยันแล้วคับ

Krisada511

• http://www.subaruxvthailand.com/
ยืนยันแล้วคับ

ปรับให้แล้วครับ
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

bimmer

• คนคุ้นเคย
แก้ไขข้อมูลส่วนตัวเรียบร้อยครับ

tom46

• M52TUB30 SCHRICK CAM
แก้ไขข้อมูลส่วนตัวเรียบร้อยครับ

การแก้ไข หมายถึง กรอกรายละเอียด ชื่อ นามสกุล บ้านเลขที่ แขวง เขต จังหวัด เบอร์โทรศัพท์ email ไว้ด้วยนะครับ  :-X

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

gtcar2006

• ขาประจำ
ยืนยันแล้วครับ ::handsome:: :))

kibrain

• ขาประจำ
  • slow low dhamm
กรอกไว้หมดแล้วครับ รบกวนช่วย ยืนยันให้ด้วยครับ

haozhao

ข้อมูลครบแล้วครับ รบกวนช่วย verify ให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
 :-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2014, 12:54:46 โดย haozhao »

heavenname

• จุดหมายมีไว้พุ่งชน....
ขอแจ้ง vertify ด้วยคนครับ

Akapob

ยืนยันแล้วเช่นกันครับ ""ชูสองนิ้ว::

ป๊อป

เปลี่ยนแปลงรายละเอียดแล้ว ขึ้น "Your profile has been updated successfully."
ถือว่าเป็นการยืนยันแล้วหรือไม่

Krisada511

เปลี่ยนแปลงรายละเอียดแล้ว ขึ้น "Your profile has been updated successfully."
ถือว่าเป็นการยืนยันแล้วหรือไม่

ตอนนี้เห็นข้อมูล update แล้วครับ

smcn333

• SMCN333
  • สมาชิกอุปถัมภ์
  • ขาประจำ
  • what ever works
ขอแจ้งVerifyครับ ข้อมูลถูกต้องตั้งแต่แรกแล้วครับ  ""ชูสองนิ้ว::

ขอบคุณครับ :-X