ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง แจ๊คต่อสายสัญญาณวิทยุครับ  (อ่าน 3321 ครั้ง)

jkjakkrit

• มือใหม่หัดขับ
  • *
รบกวนสอบถามครับ พอดีผมเปลี่ยนวิทยุใหม่ ตอนแรกเป็นอีกรุ่นนึงซึ่งไม่ตรงรุ่นกับรถ ทางร้านได้ใช้วิธีบัดกรีให้สายมันติดกับตัวเครื่อง โดยตัดหัวต่อเดิมทิ้งออกไป
ทีนี้ล่าสุดผมได้เปลี่ยนเป็นจอ 2 Din แบบตรงรุ่นสำหรับ E46 และมันต้องใช้หัวต่อแบบเดิม
[/size][size=78%]พอจะหาซื้อได้ที่ไหนครับ[/size]

รบกวนแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณคร้าบ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
Re: สอบถามเรื่อง แจ๊คต่อสายสัญญาณวิทยุครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 07:06:00 »
คงต้องไปหาตามร้านขายอะไหล่เก่า หรือ เบิกห้างเอาละครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN