ผู้เขียน หัวข้อ: ลบกวนปรึกษาครับสตาร์รถไว้15นาทีหอบสองทีดับครับ  (อ่าน 3218 ครั้ง)

อริส

• ขาประจำ
อาการคือตอนเครื่องเย็นๆสตาร์รอบนิ่งปกตืเร่งปกติครับสัก15นาทีเข็มความร้อนขึ้นถึงครึ่งละหอบสะอึกละดับครับสตารใหม่ติดรอบขึ้นไปพันนึงละคอยๆลงมาเจ็ดร้อยอีกแปปก้อาการเดิมครับเซนเซอร์เพาข้อเวียงเปลื่ยนของเทียบเซนเซอแคมชาพเปลืยนเชียงกง...ก่อนน่าจะเปนขับปกติเริ่มมีเสียงเหมืนลมวูๆตอนเร่งเครื่องครับละใช่สักอาทิตก้อาการนี้ครับ..ขอบคุณพื้นที่ครับ O0

อริส

• ขาประจำ
โทษทีครับ 323i ครับm52

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ผมเคยเป็นเรื่อง vanos อาการคล้ายๆกัน เดินเบาไว้สัก 5 จะสำลักดับ รอบนั้นเปลี่ยน โอริง กับ เสื้อ vanos ใหม่ไปครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN